User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Trân Châu Cảng

Hat_Nang_Xinh
    Guest

Đây là 1 bộ phim thời chiến . Em xem xong mà chăng thấy có cảm xúc gì cả ... phim cũng bình thường thôi mà . Thế mà cũng đem ra rạp chiếu . Tốn cả tiền đi xem phim :scatter) Ngồi trong rạp thì lâu ơi là lâu ... chăng hay như phim Vua nói dối ... mà hình như bây giờ ít phim dành cho trẻ con quá thì phải . Xem cái cảnh anh chàng này bị cô y tá tiêm mà em thấy bỉ quá cơ ... so với các phim chiếu ngoài rạp thì phim này là 1 bộ phim mà em thây chán đầu tiên

P/S him "Chúa tể của những chiếc nhẫn" ai xem rồi nhỉ ? Hay ko để em còn đi xem với chứ

Admin
    Guest

Đúng thế "Trân Châu Cảng" không phải là 1 bộ phim có nội dung hay. Nó chỉ được cái giải "Kĩ xảo ấn tượng" gì gì đó thì phải ( nếu mình nhớ không nhầm ) thôi. Chỉ có mấy cái máy bay bắn nhau :sniper)
    "Vua nói dối" thì tớ chưa xem nhưng " Chúa tể của những chiếc nhẫn " thì trót xem rồi
    Công nhận "Chúa tể của những chiếc nhẫn" khá thành công cả về cốt truyện và hình ảnh. Xem xong phim còn tiếc ngẩn tiếc ngơ không nghĩ là hết. Nghĩ là phim có kết mở .
    Mấy hôm sau hỏi lại người ta thì người ta bảo là phần 2 của bộ phim đến tháng 10 mới trình chiếu tại Mĩ. Nên nếu mà nó thành công thì dân ta mới có cơ hội xem nó. Thôi đành chờ vậy.

<!--EDIT|Admin|Sep 28 2002, 05:02 PM-->

Minhlover2
    Guest

Bác Admin xem rồi, nhưng mà mình vẫn chưa được xem&#33;&#33; Nghe bác nói thế thì cũng phải đi xem thôi... Em biết là hay rồi, nhưng mà không muốn đi xem 1 mình.... Có ai đi không??

crazyboy2001vn
    Guest

Moi nguoi cho hoi phim Huyen thoai mua thu chieu tren VTV co&#39; hay khong a ?

Con ban em no&#39; khen la`m em them qua&#39;...no&#39; bao la con lang man hon ca Titanic.....gioi oi tiec qua&#39;

Minhlover2
    Guest

Huyền thoại mùa thu(Legend of the Fall), Brad Pitt đóng đỉnh luôn&#33; Nội dung cũng hay, hình ảnh đẹp&#33;&#33; Nhưng mà nói la hơn Titanic thì hơi quá&#33;

Noodles
    Guest

Ở đây có ai xem Once upon a time in American chưa.Hay tuyệt.Ai chưa xem thì xem đi.Khi đấy sẽ biết Noodles là ai.

ban huu
    Guest
    Đây là một bộ phim chiến đấu và mình rat thích những bộ phim chiến đấu như vậy đấy............ :tomato) :bannhau)

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề