User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 29

Chủ đề: các anh khóa trên cho hỏi ai đã làm bài tập trường rồi

svBK's Newbie

Mặc định bài viết đã xóa

tôi muốn từ bỏ bài viết này mà mãi không thể xóa được đành chèn cái này vào thử ai biết thì giúp cho
    Lần sửa cuối bởi hoanganhy; 18-09-2006 lúc 12:59 PM Lý do: no reason

HUT's Student Avatar của ha_cyberboy1

Hơ cái cậu này.Chưa làm bài đã chực đi xin đáp án rùi .Thế mấy nữa đi thi thì xin đáp án của thày giáo chắc
    THi học kì xong rùi chiến thôi anh em !!!
    CUNG CẤP CÁC LOẠI MẠCH NẠP ic,8051,AVR ... với giá cả ưu đãi cho sinh viên
    Pic G2C 25K,PG5V2 110K ,ProPic2 80K....
    8051 :Mạch nạp 89 (8051) MCU-PG
    AVR and 89S...
    CUNG CẤP MỘT SỐ LOẠI IC CỦA MAXIM : DS1307 17K,Max232 5K,Max 6575....
    CUNG CẤP 1 SỐ KIT DÙNG CHO :PicroPic_Kit,8051
    Mail to:ha_cyberboy1@yahoo.com
    chuyện tình ta chỉ có thế thôi sao

Quân Nhân Danh Dự Avatar của starfish

Quote Nguyên văn bởi hoanganhy
    cho em mượn lời giải với em đi photo.bài tập của nxb thành phố hcm ý.cám ơn
    Khó kiếm đấy cậu ạ? Phải tìm anh nào học khóa trên làm bài đầy đủ mà vẫn giữ lại vở cơ!!!! Năm ngoái tôi ko photo mà chỉ chép bài giải của bạn thôi, dài phết nhưng đỡ phải làm,thế mà cũng được cộng 1 điểm đấy cậu ạ.Cái môn này ai dạy cậu? Nếu là P.H.Thạch thì cố gắng chọn 3 bài đọc trước thật kĩ ở nhà rồi giơ tay lên bảng nói, đảm bảo ăn 3 phát cộng điểm thế là lần sau ngồi chơi xơi nước thậm chí bỏ học cũng ok ... hehehehe
    Mới ra tù tập leo núi..

svBK's Member Avatar của inter_milan

Ở D6 hiện đang có tập bài giải trường điện từ đáy, bạn vào đấy mà mua.... tập tài liệu giải mỗi chương 1 số bài thôi còn nữa tương tự thì tự nghiên cứu...ok
    Cám ơn kinh nghiệm của anh starfish nhưng chưa bao giờ em biết xung phong cả...hix hix

Quân Nhân Danh Dự Avatar của starfish

Quote Nguyên văn bởi inter_milan
    Cám ơn kinh nghiệm của anh starfish nhưng chưa bao giờ em biết xung phong cả...hix hix
    Hehehehe..nếu cậu ngại ko xung phong thì cả kì cứ ngồi mà lo ngay ngáy bị gọi lên bảng nhé..Mà lên bị vặn hơi bị ác đấy.Mình giơ tay lên bảng có nói sai cũng chả sao,vẫn cứ xơi điểm cộng như thường.hehehe.Kinh nghiệm quý đấy cậu ạ!

svBK's Newbie

hic thầy giáo dạy em tên là gì ý em cũng không biết nhưng mà ông ấy chẳng bao giờ gọi ai lên bảng cả.thầy chỉ bảo là có một bài kiểm tra và nếu làm tốt thì được cộng 1 điểm,còn một điểm thì là đi học đầy đủ.nhưng dù sao cũng cám ơn mọi người,mai phải vào ngay D6 vậy.

svBK's Member

Môn này hình như là chỉ có thầy Thạch ,thầy Khuyến hoặc thầy Chiến .Nếu mà như em mô tả trên chắc là thầy Khuyến hoặc thầy Thạch rồi :biggrin:

Thầy dạy bọn em là thầy Thạch, thầy hỏi bài cứ gọi là mù mịt luôn, ai không trả lời được thì coi như nợ luôn.. và có khả năng ko được thi lần 1 ...ghê ko? Dạo này Thầy còn đòi hỏi học bài theo nhóm nữa ,thành thử học hành vất vả quá, nhưng mong rằng như thế bọn em sẽ co chút kiến thức trước lúc thi mà không phải lao đầu vào cày như điên lúc sắp thi... mà cái này thì em luôn ở trong tình trạng báo động...chơi nhiều + lười wen rồi mà...hix hix

music

Quote Nguyên văn bởi starfish
    Hehehehe..nếu cậu ngại ko xung phong thì cả kì cứ ngồi mà lo ngay ngáy bị gọi lên bảng nhé..Mà lên bị vặn hơi bị ác đấy.Mình giơ tay lên bảng có nói sai cũng chả sao,vẫn cứ xơi điểm cộng như thường.hehehe.Kinh nghiệm quý đấy cậu ạ!
    Em cũng chứng kiến niều cảnh khổ rồi, đành phải vượt wa bản thân vậy:biggrin:

Quân Nhân Danh Dự Avatar của sofpast

Quote Nguyên văn bởi inter_milan
    Thầy dạy bọn em là thầy Thạch, thầy hỏi bài cứ gọi là mù mịt luôn, ai không trả lời được thì coi như nợ luôn.. và có khả năng ko được thi lần 1 ...ghê ko? Dạo này Thầy còn đòi hỏi học bài theo nhóm nữa ,thành thử học hành vất vả quá, nhưng mong rằng như thế bọn em sẽ co chút kiến thức trước lúc thi mà không phải lao đầu vào cày như điên lúc sắp thi... mà cái này thì em luôn ở trong tình trạng báo động...chơi nhiều + lười wen rồi mà...hix hix
    Bình tĩnh đi cậu, thầy Thạch cũng dễ tính thôi mà. Tớ nhớ lúc đầu vào lớp thầy còn vẽ cái đồ thị về học hành j đấy để nói lên là nếu đi học trên lớp 1 thì về nhà phải học gấp 3 đến 4 lần thì mới hiệu quả đúng không? Rồi thầy bảo là áp dụng cách học của đại học Massachusetts của Mỹ đúng không? Hì đấy là học hành hiện đại đấy cậu ạh, cố mà thực hiện đi...:biggrin: Làm việc nhóm càng tốt, nếu cậu ngại có thể lên trình bày hoặc trả lời cùng với bọn nó, rồi quen hết ý mà... :biggrin:
    Hi mình nhớ năm ngoái đi học phụ đạo môn Antenna cùng với mấy lớp học thầy Thạch, hỏi j thầy cũng bảo là xem trong giáo trình thầy Phan Anh nói rất rõ ràng rồi!! Hôm đó đúng là ngẩn tò te.. không hiểu thế nào????
    Life is the cycle of "Try and Quit"

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề