User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/15 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 143

Chủ đề: Thành Lập Hội Mê Zai nào

Mèo bay Avatar của be_kiss

music Thành Lập Hội Mê Zai nào

:-chào cả nhà.hi..hi...em là mem mới.Em học Bk được 1 năm rồi,mà bi giờ mới bít cái rôm này của trường mìn..hic...đáng tội..đáng tội.
    Và hôm nay là một ngày đẹp trời,em quyết định thành lập hội mê zai Bach Khoa.He..he...em đề nghị anh nào cảm thấy mình đẹp zai,hay chí ít là nhìn được,thì cho ảnh lên nha,để chị em tham khảo tí...he..he..tất nhiên là sẽ có bình chọn...he..he...nhiệt liệt.... nhiệt liệt chào mừng

svBK's Member Avatar của mastermind8206

Chết chửa, sao dạo này 4rum nhà mình nhiều người giọng lưỡi post bài giống nhau thế nhỉ, nhất là các bé (gái?) mới vào.

Đây, anh tự đề cử mình nhé.

Ảnh thì đã có trong chữ ký.

Mời các bé vào bình loạn nào!
    Tôi đi tìm tôi
    Tôi đi tìm ai
    Ai đi tìm tôi
    Ai đi tìm ai...

:biggrin: ghê ghê đây..anh zai trônng xinh trai quá à..trông cái mặt thì hơi vênh chút xíu thôi..ùa thì cũng có thể cao ráo đẹp zai đấy...nhưng mờ chưa biis được...ủa mà anh tên jè nhỉ? cho chị em tí thông tin nào..
    Đính kèm thu nhỏ Đính kèm thu nhỏ th_yeu_em.jpg  

Quân Nhân Danh Dự Avatar của starfish

Hội mê Zai thì phải toàn con gái vào chớ..Sao lại bắt mấy thằng con trai vào post ảnh? Các cô thành lập hội này khi nào đông đông anh em vào điểm mặt xem có cô nào quen quen ko? hehehe
    Mới ra tù tập leo núi..

Icon10

ơ hay ! cái anh này nhầm rồi,thành lập hội mê zai là để mấy anh post ảnh lên,cho chị em bình chọn chứ.Vậy mà bùn quá,có mỗi anh Mastermind post ảnh thôi.Đề nghị mấy anh cho chị em ngắm dung nhan cái nhỉ

em mới tìm được một cái ảnh,chị em xem có ổn ko nhé

hê hê em xin thông báo,đó ko phải zai trường mình đâu,zai trường mình mấy người được thế

svBK's Newbie Avatar của K_Y_S_trolai

đừng mê zai bk .... những thằng suốt ngày trên lớp là những thằng điên... những thằng ko đến lớp là những con nghiện, ko nghiện bi a cũng nghiện game.. kiếm mấy thằng như anh này... ngày 6 tiết anh học 2 các tiết còn lại lai rai quán nước chè .... học kì thi đậu vô tư lự cuối năm điểm phẩy cao....ngất......còn trai bk thì có thằng nào đẹo zai đâu....mà nếu có thấy chắc là trường khác sang chơi
    Huyền ơi.... Anh yêu em nhiều lắm

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

Em ơi mê xong rồi có làm gì nữa kô em
    ĐỘI TRỜI ĐẠP ĐẤT TA SỐNG HIÊN NGANG GIỮA ĐỜI

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Ôi giời ơi ... hôm nào đi off em xem có phải khối anh ăn đứt ông trong ảnh kia không ... thường thôi ...

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

Quân Nhân Danh Dự Avatar của Red phoenix

Quote Nguyên văn bởi K_Y_S_trolai
    đừng mê zai bk .... những thằng suốt ngày trên lớp là những thằng điên... những thằng ko đến lớp là những con nghiện, ko nghiện bi a cũng nghiện game.. kiếm mấy thằng như anh này... ngày 6 tiết anh học 2 các tiết còn lại lai rai quán nước chè .... học kì thi đậu vô tư lự cuối năm điểm phẩy cao....ngất......còn trai bk thì có thằng nào đẹo zai đâu....mà nếu có thấy chắc là trường khác sang chơi
    Tinh tướng ,bốc phét nó vừ thôi ông ơi , nghe mà chối quá ,ông xấu trai thì cứ nói là xấu ,việc quái gì mà phải biện hộ cho mình , lại đánh đồng cả BK ai cũng như ông( đã nhìn thấy thằng này chưa ?!) , lại còn lôi cái việc học kiểu lãng tử ra mà khoe , sao không nói thẳng ra ông thông minh , hay là ông may mắn gặp may , hay ông lắm tiền mà đút cho mấy lão trong khoa !Thùng rỗng nó kêu to , tôi nghĩ ông không phải là loại khác đâu.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/15 12311 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề