User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Cũng là một cách tiết kiệm!!!

HUT's Student Avatar của dễ hiểu

Cũng là một cách tiết kiệm!!!

Bài viết này mình chưa biết nên đặt vào đâu. Các bạn admin xem qua xem nội dung nó hợp với box nào thì cho nó vào đấy nhé. Thankx

Vừa rồi thấy mấy thằng bạn tải nhạc chuông, hình nền, vừa tốn 2000 một tin nhắn lại mất tiền phí GPRS => tốn kém. Mình chẳng khoái mấy cái này nhưng thấy bà con bị mấy ông dịch vụ viễn thông ăn cướp ghê quá thì thương nên nảy ra cái trò này cho tiết kiệm 2000/ một ảnh hoặc một bản nhạc cho các bạn. Tức là các bạn chỉ mất tiền phí GPRS để tải thôi. Nói chung là rẻ hơn rất nhiều.

Thế này nhé, đầu tiên máy của bạn phải kết nối được GPRS và cò đủ bộ nhớ để ghi ảnh/ nhạc vào. Sau đó bạn vào dalink.vietnamnet.vn chọn xem hình nền/ ảnh động/ bản nhạc mà mình thích. Nhớ mã số của nó.

Bạn sửa đường link web thành http://realbachkhoa.com/mobile/dalink/"zzz.xxx" trong đó: zzz là mã số của thứ bạn cần tải về, xxx là kiểu file của nó. Ví dụ: xxx=jpg => hình nền, gif => ảnh động, mid => nhạc đơn âm, wav => nhạc đa âm....

Vào web, tải về và save vào như bình thường.

Chú ý: mình chưa cập nhật được nhiều ảnh và nhạc trong dalink của vietnamnet. Nếu có lỗi báo không truy cập được mong các bạn thông cảm. Mình sẽ sớm cập nhật đầy đủ trong thời gian tới. Nếu có yêu cầu tải hình hoặc nhạc chuông đặc biệt, bạn tìm nó rồi gửi cho mình, mình sẽ chuyển giúp cho.

phía sau của bóng tối

thì ra chú mày nhanh tay hơn anh, lại còn mượn host của anh nữa chứ. Giỏi lắm, chúc mừng chú đã biết nghĩ cho mọi người. Thank chú nhé. Thực sự thì anh hơi lười nhưng được cái chú hiểu ý anh nên cũng yên tâm. Thankx
    Chỉ có kẻ cô độc mới hiểu cái vị ngọt đậm đà mà không đắng gắt của cà phê loãng hay rượu nhạt, nó như chút tình thừa nơi trần thế giành cho họ. Thế nhưng, thật tiếc là khi mà người ta hiểu và cảm thấy yêu quý một cái gì thì đó cũng chính là lúc người ta đang hoặc đã mất đi thứ quý giá ấy.

HUT's Student Avatar của dễ hiểu
    Quote Nguyên văn bởi haongz
    thì ra chú mày nhanh tay hơn anh, lại còn mượn host của anh nữa chứ. Giỏi lắm, chúc mừng chú đã biết nghĩ cho mọi người. Thank chú nhé. Thực sự thì anh hơi lười nhưng được cái chú hiểu ý anh nên cũng yên tâm. Thankx

Ra là bác cũng đang online. Bác invi à? Em nhờ ý tưởng và host của bác mà không báo trước đúng là vô phép thật. Em xin lỗi bác nhé, nhưng đúng là em không thể chờ đến lúc bác post bài được. À! Bác đừng change cái pas ftp để em còn update ảnh và chỉnh sửa thông tin cho các bạn down load về bác nhé. Thank bác nhiều lắm. Bác đúng là một con người của những chuyện kì diệu

Quân Nhân Danh Dự Avatar của truong87bk

"dễ hiểu " là ai vậy? Tại sao lại vào được tài khoản của RBK

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Quote Nguyên văn bởi truong87bk
    "dễ hiểu " là ai vậy? Tại sao lại vào được tài khoản của RBK
    Amen ... ... chú tốt nhất nên an phận thủ thường ...

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

phía sau của bóng tối

Quote Nguyên văn bởi Thiên Phong
    Amen ... ... chú tốt nhất nên an phận thủ thường ...
    Chú biết vậy là tốt đấy. Nhưng nói chung thì nó là một người bạn của anh

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Quote Nguyên văn bởi haongz
    Chú biết vậy là tốt đấy. Nhưng nói chung thì nó là một người bạn của anh
    Đã bao giờ em nói là em rất hiểu anh chưa nhỉ ... :biggrin: :biggrin: :biggrin: ... mà bác cẩn thận khi share cái dot với host nhá ...

HUT's Student Avatar của nguyenduylong

Quote Nguyên văn bởi dễ hiểu
    Bài viết này mình chưa biết nên đặt vào đâu. Các bạn admin xem qua xem nội dung nó hợp với box nào thì cho nó vào đấy nhé. Thankx

Vừa rồi thấy mấy thằng bạn tải nhạc chuông, hình nền, vừa tốn 2000 một tin nhắn lại mất tiền phí GPRS => tốn kém. Mình chẳng khoái mấy cái này nhưng thấy bà con bị mấy ông dịch vụ viễn thông ăn cướp ghê quá thì thương nên nảy ra cái trò này cho tiết kiệm 2000/ một ảnh hoặc một bản nhạc cho các bạn. Tức là các bạn chỉ mất tiền phí GPRS để tải thôi. Nói chung là rẻ hơn rất nhiều.

Thế này nhé, đầu tiên máy của bạn phải kết nối được GPRS và cò đủ bộ nhớ để ghi ảnh/ nhạc vào. Sau đó bạn vào dalink.vietnamnet.vn chọn xem hình nền/ ảnh động/ bản nhạc mà mình thích. Nhớ mã số của nó.

Bạn sửa đường link web thành http://realbachkhoa.com/mobile/dalink/"zzz.xxx" trong đó: zzz là mã số của thứ bạn cần tải về, xxx là kiểu file của nó. Ví dụ: xxx=jpg => hình nền, gif => ảnh động, mid => nhạc đơn âm, wav => nhạc đa âm....

Vào web, tải về và save vào như bình thường.

Chú ý: mình chưa cập nhật được nhiều ảnh và nhạc trong dalink của vietnamnet. Nếu có lỗi báo không truy cập được mong các bạn thông cảm. Mình sẽ sớm cập nhật đầy đủ trong thời gian tới. Nếu có yêu cầu tải hình hoặc nhạc chuông đặc biệt, bạn tìm nó rồi gửi cho mình, mình sẽ chuyển giúp cho.
    Thực ra tớ đây chưa bao giờ dùng mobile .nhưng nói thiệt mấy khoản nhạc chuống hay là nhạc cho di động nói chung thì đây nắm rất rõ
    nếu máy của các bạn có hỗ trợ thẻ nhớ .và máy dĩ nhiên có hỗ trợ mp3 thì quá tốt hay amr ..hay các file khác dành cho di động thì ko khó . kể cả Mp4 cho ipop và "Dế " con thì cũng chẳng cần tải làm gì cho mất tiền
    với nhưng điện thoại này . việc bạn cần nhất là xem tính năng của di động của ban thôi
    đâu tiên xem con Dế của bạn hỗ trợ USB là 1.1 hay 2.0 . ôi nếu là 2.0 thì còn gì bằng nếu còn các đời usb cũ hơn thì bạn hãy mua đầu đọc thẻ đi nào...
    đầu đọc thẻ ko đắt lắm / chỉ có hai trăm đến ba trăm nghìn là ok mà . có thể đọc được hầu hêt các loại thẻ như mmc hay các loại thẻ khác
    nếu có nhưng cái cần thiết đó rùi thì bắt tay vào làm cho con dế của bạn náo động phó phường đi còn gì nưa
    vậy cần những gì
    tớ đây có phần mền chuyển các file nhạc sang mp3 . amr...hay mp4 .avi ....hầu như có cả . và có cả phần mền cắt file nhạc từng đoạn mà bạn yêu thích
    các bạn hãy nêu danh sách các bài các bạn thích và đưa link nhạc đây tui làm cho free cho nào
    dẽ như ăn cơm với nước mắn đó . chẳng mất xu nào
    Quick and Snow Show - XoneFM - MTV Fresh - Top Album - Top Movie...
    http://WwW.NhoMaiNhe.Com

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề