User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 45

Chủ đề: khiêu chiến kẻ xóa bài của em

Thành viên bị nhắc nhở Avatar của Lazylaz

Icon8 khiêu chiến kẻ xóa bài của em

thưa pà kon cô pác ... em vẫn nghĩ số em hơi xui xẻo ( hơi thôi ) nhưng đến hôm nay thì em nghĩ ràng hình như em quá xui nếu ko muốn nói có kẻ hơi bị khìn khi muốn làm người khác xui xẻo ... bộ ko làm thế hắn ăn ko ngon , ngủ ko yên chắc ?? nếu vậy đành chúc mừng hắn từ nay dc dịp ăn ngon , nhân tiện chia buồn cho mười mấy 20 năm hắn sống chẳng ra gì (???) ...

các pác ạ... chốn đây là chỗ làm quen (ai chả biết) em cũng làm wen như bao người khác , có chăng khác tý là em chơi hản toppic riêng như những ai kia , thế mà 1 hôm , có kẻ nào đó tới đây , thấy toppic của em ( chắc nổi lắm ) hắn nhắc nhở , rồi một ngày đẹp chời , em ngồi trước cái PC gõ hàng chữ thân quen , tìm cái toppic nhà em ở thì trước mắt , sau lưng em chẳng thấy đâu ..thế là em biết rằng , gã ai kia đã ra tay ko thương tiếc , nó ghen ghét với tài hoa trời phú của em , để rồi hắn ngó hắn ..ngậm ngùi lỡ tay del mất

chẳng nhẽ em lại chịu thua , uh thì em là mem mới , nhưng nếu các pác nắm quyền trong tay mà hành động như thế thì em ko phục ! ... thưa pà kon , những ai đã đang và sẽ bị như em () xin vô đây ủng hộ , còn kẻ nào del bài em cũng ngon mặt nhào vô , ko gửi PM thông báo mà dám làm thế ?? kinh người quá đấy . tưởng vậy là xong uh? nhầm... hôm nay Lazylaz tui xin thông cáo toàn thiên hạ quyết ko tha kẻ giấu mặt giết người kia .
    Dù cho treo nick banner
    Thì ta cũng quyết chửi cho hết mình

Các pác cứ cảnh cáo đi , pác nào del bài này nữa thì đừng trách em chơi hết mình , đã del thì em lại lập , đến khi nào ai kia lộ mặt thì thui. Nhớ đấy .
    Lần sửa cuối bởi Lazylaz; 04-09-2006 lúc 03:16 PM

HUT's Student Avatar của Dorothy_HuongTra

Hưm.....
    Con cũng ủng hộ nội hết mình....
    (Hehehe...nội cháu mà nị......^^)
    Cố lên nha nội...khi nào kẻ đó tuyên chiến nội nói với con để con....chơi nguyên dàn cá độ hén ....lời lắm á...........:biggrin:

Quân Nhân Danh Dự Avatar của starfish

Hê hê....Trứng chọi đá,vui đây!
    Mới ra tù tập leo núi..

Quote Nguyên văn bởi starfish
    chà đúng đấy ạ.. nhưng nói trước ai làm trứng thì làm chứ em là đá đấy , chẳng phải nước đá đâu , muốn biết thì đá thử xem ai gãy chân biết liền :biggrin: ... mừ bác thì cũng chẳng ít chuyện đâu .. em nhớ pác rồi ... coi chừng nhé em thù dai phải biết đấy

do: láo nhỉ , lấy chuyện của ta ra cá độ ? xem ta là cái gì ? ít ra cũng phải mở sòng liên hợp chứ , 1 dàn thì làm ăn gì ... nếu thắng nhớ chia cho nội 8/10 nha :d

Ặc.......lâu lâu mới thấy bác mà chưa j` bác dzo^ nói câu vậy rài.........
    Ko đc...Theo như bác thấy đây nội con chẳng hiền tẹo nào...:biggrin: :biggrin:
    Bác coi chừng ...(Trâu bò đánh nhau ruồi muỗi chết...em cũng phải tránh xa.... )
    Quote Nguyên văn bởi bà lười
    do: láo nhỉ , lấy chuyện của ta ra cá độ ? xem ta là cái gì ? ít ra cũng phải mở sòng liên hợp chứ , 1 dàn thì làm ăn gì ... nếu thắng nhớ chia cho nội 8/10 nha
    Ầy nói j` chứ iên tâm đi có bao h con ăn mảnh đâu mà nội lo........
    Con chuẩn bĩ sẵn rùi.....
    Chơi luôn vài sòng liên hợp cho nó máu...........(Kím lợi nhìu....:biggrin: :biggrin: :biggrin: )
    Lần sửa cuối bởi Dorothy_HuongTra; 04-09-2006 lúc 03:28 PM

Quân Nhân Danh Dự Avatar của starfish

Quote Nguyên văn bởi Lazylaz
    chà đúng đấy ạ.. nhưng nói trước ai làm trứng thì làm chứ em là đá đấy , chẳng phải nước đá đâu , muốn biết thì đá thử xem ai gãy chân biết liền :biggrin: ... mừ bác thì cũng chẳng ít chuyện đâu .. em nhớ pác rồi ... coi chừng nhé em thù dai phải biết đấy
    Được thôi, chúc cô mãi là đá nhé, nhưng đừng là đá mềm nhé.Còn cái vụ thù dai hả? Cô nghĩ tôi sợ hả? Cô đừng làm tôi chết vì cười vỡ bụng nhé...

Quote Nguyên văn bởi Dorothy_HuongTra
    Trâu bò đánh nhau ruồi muỗi chết...em cũng phải tránh xa.... )

Ầy nói j` chứ iên tâm đi có bao h con ăn mảnh đâu mà nội lo........
    Con chuẩn bĩ sẵn rùi.....
    Chơi luôn vài sòng liên hợp cho nó máu...........(Kím lợi nhìu....:biggrin: :biggrin: :biggrin: )
    giỏi , ít ra cũng xứng tầm cháu ta chứ ... nhớ kiếm mấy pác mafia vào , đảm bảo ăn bẫm , mừ có thua thì nó cũng có người bắn tỉa cho đỡ buồn ... có cần nội chuẩn bị áo giáp xe tăng trước cho ko hữ

mừ nói gì trâu bò đấy ? ta đây cỡ khủng long còn thua chứ chấp đếch gì hạng trâu bò nâng nghiệp hử ? so sánh thế có ngày phù mỏ nha kon , muỗi ko có mỏ có đường đi ăn xin mà sống đấy nhé :biggrin:

Được thôi, chúc cô mãi là đá nhé, nhưng đừng là đá mềm nhé.Còn cái vụ thù dai hả? Cô nghĩ tôi sợ hả? Cô đừng làm tôi chết vì cười vỡ bụng nhé...
    em chẳng dại... sống đến chừng này mà còn ngu như... thì sống làm gì cho chật đất ... bác kiếm đâu dc cục đá mềm thì send cho em coi nó mềm thế nào , bác đá thử chưa mà biết , em có mèm đến đâu cũng đổ máu có người chứ nào dại chi cho mình lỗ ... bác ko sợ là tốt , em ghét nhất loại người chưa đánh đã hàng , thấy địch mà trốn nhất đấy , mong bác ko phải loại người đó là em mừng rồi

Quote Nguyên văn bởi Lazylaz
    giỏi , ít ra cũng xứng tầm cháu ta chứ ... nhớ kiếm mấy pác mafia vào , đảm bảo ăn bẫm , mừ có thua thì nó cũng có người bắn tỉa cho đỡ buồn ... có cần nội chuẩn bị áo giáp xe tăng trước cho ko hữ

mừ nói gì trâu bò đấy ? ta đây cỡ khủng long còn thua chứ chấp đếch gì hạng trâu bò nâng nghiệp hử ? so sánh thế có ngày phù mỏ nha kon , muỗi ko có mỏ có đường đi ăn xin mà sống đấy nhé :biggrin:
    Ặc.....đã bỉu nội rùi cứ chuẩn bị những j` chuận bị đc đi mà........
    Xe tăng thiết giáp bọc sắt thì hơi ít....thêm nữa đi.......:biggrin: :biggrin:

Mà thôi ngừng đã nội ơi bữa sau tiếp đi....
    Mình wa chơi game đã....
    Nhanh lên....

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề