User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Chủ đề: Viết lưu bút của SVBKOL nè

HUT's Student Avatar của nguyenduylong

Mặc định Viết lưu bút của SVBKOL nè

heheh . các bạn đang đọc lưu bút đó . nhìn coi xem cái forum này có phải là forum ko nhỉ . hay là một cái lưu bút ko ?
    ko chữ ký . ko bbcode . chỉ có chữ và chữ . ko âm nhạc .chỉ toàn chữ và chữ . chưa thấy cái forum nào như cái forum này . cái nào ngứa mắt thì nói với mod hay smod nó xóa cần gì mà phải cấm việc gì mà
    thử xem mấy cái forum khác xem .ui .tuyệt .nhưng họ kiểm xoat được
    cso có những thành viên quản trị có trách nhiệm
    có chữ ký . một ít nhạc cảm thấy nó đầy vui nhộn kích thích mọi người
    vẫn biết đây là cái forum của trường . nhưng là của sinh viên mà
    bài này ko xóa mới mà lạ

phía sau của bóng tối

Okie. Nhưng mình sợ là để cho các bạn thoải mái sáng tạo thì tốc độ load của web chậm, hình ảnh của bạn đôi khi cũng không làm người khác vừa lòng, các bức ảnh quá khổ,.... Nếu thích thì BQT sẽ cho các bạn dùng đủ cả BBcode trong khoảng 1 tuần rồi xem nhé. Okies
    Chỉ có kẻ cô độc mới hiểu cái vị ngọt đậm đà mà không đắng gắt của cà phê loãng hay rượu nhạt, nó như chút tình thừa nơi trần thế giành cho họ. Thế nhưng, thật tiếc là khi mà người ta hiểu và cảm thấy yêu quý một cái gì thì đó cũng chính là lúc người ta đang hoặc đã mất đi thứ quý giá ấy.

đang đợ đó . mà này bác haongz là ai vậy : người sau bóng tối
    ặc lại có cả chũ ký đàng hoàng

phía sau của bóng tối

haongz là anh đây chứ ai. Chú hỏi lạ thật đấy.
    Phía sau của bóng tối, chú thử nghĩ sau bóng tối sẽ là cái gì???

-----------------------------------------------------------------

chú tò mò quá rồi đấy

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Tôi đã tắt chức năng hiển thị mã HTML ở phần chữ kí vì nhiều thành viên lạm dụng cái này chèn nhiều thứ linh tinh vào.Phương châm của forum bây giờ là : bài viết chất lượng là trên hết !Nhiều người bài viết ngắn một mẩu mà để cái ảnh to đùng dưới chữ kí nhìn chướng mắt lắm.Còn mod của diễn đàn thì nhìn chung là hoạt động không hiệu quả nên chả bao giờ chú ý tới bài viết của member cả!

The end is just the beginning

những mod thì đuổi việc đi thay mới hoàn toàn

HUT's Master

Quote Nguyên văn bởi nguyenduylong
    heheh . các bạn đang đọc lưu bút đó . nhìn coi xem cái forum này có phải là forum ko nhỉ . hay là một cái lưu bút ko ?
    ko chữ ký . ko bbcode . chỉ có chữ và chữ . ko âm nhạc .chỉ toàn chữ và chữ . chưa thấy cái forum nào như cái forum này . cái nào ngứa mắt thì nói với mod hay smod nó xóa cần gì mà phải cấm việc gì mà
    thử xem mấy cái forum khác xem .ui .tuyệt .nhưng họ kiểm xoat được
    cso có những thành viên quản trị có trách nhiệm
    có chữ ký . một ít nhạc cảm thấy nó đầy vui nhộn kích thích mọi người
    vẫn biết đây là cái forum của trường . nhưng là của sinh viên mà
    bài này ko xóa mới mà lạ
    Thứ nhất: ku post nhầm chủ đề rồi. Cái này nên post ở chủ đề khác. Chủ đề nào tự tìm hiểu. tự tìm hiểu thì mới khôn ra được.
    thứ hai: Chú thử đặt vào tâm lý người đọc bài, bật trang web nào lên là nhạc tứ tung từ đâu ra. Nhạc có thể hợp tai chú nhưng lại ko hợp tai người khác. Nó gây thiện cảm với chú nhưng cũng làm mếch lòng nhiều người khác. Cái này chú cần xem xét
    Tủi thân

Quote Nguyên văn bởi fatcat
    Thứ nhất: ku post nhầm chủ đề rồi. Cái này nên post ở chủ đề khác. Chủ đề nào tự tìm hiểu. tự tìm hiểu thì mới khôn ra được.
    thứ hai: Chú thử đặt vào tâm lý người đọc bài, bật trang web nào lên là nhạc tứ tung từ đâu ra. Nhạc có thể hợp tai chú nhưng lại ko hợp tai người khác. Nó gây thiện cảm với chú nhưng cũng làm mếch lòng nhiều người khác. Cái này chú cần xem xét
    Hình như đây là con gái đàn bà hay sao mà gọi là KU?
    1 muốn người ta chú ý tới thì phải post những nơi đặc biệt .vì nơi nay toàn dân chuyên web nên có nhiều người có ý tưởng đóng góp dẽ hơn .tuy vẫn biết cái này nên chuyển sang chuyên mục đóng góp ý kiến nhưng ở đó có ai vào ko .người khoa điện thì vào khoa điện mà . công nghệ thì vào chuyên mục công nghệ mà ,chỉ có những thành viên được gọi là :"tối hay là sáng CAO " thì mới hay vào đó . mà ở nới đó có khi thành viên như tụi mình đâu có post được . nếu có post thì đã đóng của với lý do . bài này xuất bản từ khi mới thành lập site . nghe mà não cả lòng
    nếu đã đóng góp ý kiến tất nhiên là phải có chuyên mục riếng
    ngoài ra mỗi chuyên mục khác dành riêng 1 bài CHÚ Ý trên cùng cho tất cả mọi người cần lưu ý về quy đinh hay là các vấn đề cần quy đinh góp đến mục đó . khi đó những người yêu mục đó sẽ có tiếng nói nhiều . nói nhiều đâm ra phát sinh tình cảm . và đâm ra có chất lượng hơn nhiều đó chứ ., tui cũng nói thiệt từ khi vào online này tui chưa bao giờ vào xem các ý kiến đóng góp ., nghĩ rằng vào đó làm gi ???
    2. nếu nghĩ như bạn thì cũng đúng nhưng đôi khi thiếu đi sự khởi sắc của 1 cái forum . xin nói với bạn đây là diễn đàn nhé . nơi mà người ta giao lưu học hỏi trao đỏi . giải tỏa stress nhé . đây ko phải là một cái potal . mà người tham gia chỉ biết câm lặng nhé
    dĩ nhiên những người thích thơ văn thì phía dưới chữ ký của họ luôn có bài thơ hay nào đó . đó là ý thích của người ta mà . và dĩ nhiên những người như thế họ sẽ ko bao giờ vào cái chuyên mục công nghệ thông tin post bài làm cái gì . vì họ đâu có biết nhiều
    nếu có ai đó mà lạm dụng . ở đây tui nói lạm dụng thì cái đó chỉ cần nhắc nhở . việc này MOD sinh ra làm cái gì? . nói nhiều thì cảnh cáo . ko được thì treo nick . tiếc gì 1 thành viên
    nói thế ko biết sau khi đọc bài này có bị treo ko ? đối với tui ko quan trọng . với tui mỗi lần vào site có ít nhất 10 forum bắt buộc tui phải vào xem ?
    Lần sửa cuối bởi nguyenduylong; 30-08-2006 lúc 12:42 PM

Quân Nhân Danh Dự

Quote Nguyên văn bởi nguyenduylong
    Hình như đây là con gái đàn bà hay sao mà gọi là KU?
    1 muốn người ta chú ý tới thì phải post những nơi đặc biệt .vì nơi nay toàn dân chuyên web nên có nhiều người có ý tưởng đóng góp dẽ hơn .tuy vẫn biết cái này nên chuyển sang chuyên mục đóng góp ý kiến nhưng ở đó có ai vào ko .người khoa điện thì vào khoa điện mà . công nghệ thì vào chuyên mục công nghệ mà ,chỉ có những thành viên được gọi là :"tối hay là sáng CAO " thì mới hay vào đó . mà ở nới đó có khi thành viên như tụi mình đâu có post được . nếu có post thì đã đóng của với lý do . bài này xuất bản từ khi mới thành lập site . nghe mà não cả lòng
    nếu đã đóng góp ý kiến tất nhiên là phải có chuyên mục riếng
    ngoài ra mỗi chuyên mục khác dành riêng 1 bài CHÚ Ý trên cùng cho tất cả mọi người cần lưu ý về quy đinh hay là các vấn đề cần quy đinh góp đến mục đó . khi đó những người yêu mục đó sẽ có tiếng nói nhiều . nói nhiều đâm ra phát sinh tình cảm . và đâm ra có chất lượng hơn nhiều đó chứ ., tui cũng nói thiệt từ khi vào online này tui chưa bao giờ vào xem các ý kiến đóng góp ., nghĩ rằng vào đó làm gi ???
    2. nếu nghĩ như bạn thì cũng đúng nhưng đôi khi thiếu đi sự khởi sắc của 1 cái forum . xin nói với bạn đây là diễn đàn nhé . nơi mà người ta giao lưu học hỏi trao đỏi . giải tỏa stress nhé . đây ko phải là một cái potal . mà người tham gia chỉ biết câm lặng nhé
    dĩ nhiên những người thích thơ văn thì phía dưới chữ ký của họ luôn có bài thơ hay nào đó . đó là ý thích của người ta mà . và dĩ nhiên những người như thế họ sẽ ko bao giờ vào cái chuyên mục công nghệ thông tin post bài làm cái gì . vì họ đâu có biết nhiều
    nếu có ai đó mà lạm dụng . ở đây tui nói lạm dụng thì cái đó chỉ cần nhắc nhở . việc này MOD sinh ra làm cái gì? . nói nhiều thì cảnh cáo . ko được thì treo nick . tiếc gì 1 thành viên
    nói thế ko biết sau khi đọc bài này có bị treo ko ? đối với tui ko quan trọng . với tui mỗi lần vào site có ít nhất 10 forum bắt buộc tui phải vào xem ?
    Cám ơn những ý kiến đóng góp của cậu. Đúng là sẽ rất tốt nếu các thành viên được thoải mái sáng tạo theo ý minh. Tuy nhiên đã có nhiều thành viên để ảnh quá to hoặc chèn nhạc vào phần chữ kí của mình, gây khó chịu cho người xem, nhất là hiện nay tốc độ Internet còn quá chậm
    Hơn nữa các mod cũng ko thể đủ thời gian để chạy theo nhắc nhở các thành viên được (1 phần vì bận, 1 phần vì chưa sâu sát), chủ yếu là các thành viên phải tự giác, mình post bài cho người khác xem chứ có phải cho mình mình xem đâu.
    Mong cậu tiếp tục đóng góp cho diễn đàn

Quote Nguyên văn bởi Nistelrooy
    Cám ơn những ý kiến đóng góp của cậu. Đúng là sẽ rất tốt nếu các thành viên được thoải mái sáng tạo theo ý minh. Tuy nhiên đã có nhiều thành viên để ảnh quá to hoặc chèn nhạc vào phần chữ kí của mình, gây khó chịu cho người xem, nhất là hiện nay tốc độ Internet còn quá chậm
    Hơn nữa các mod cũng ko thể đủ thời gian để chạy theo nhắc nhở các thành viên được (1 phần vì bận, 1 phần vì chưa sâu sát), chủ yếu là các thành viên phải tự giác, mình post bài cho người khác xem chứ có phải cho mình mình xem đâu.
    Mong cậu tiếp tục đóng góp cho diễn đàn
    thực ra tui ko muốn nói cái forum này dở hay gì hết . nếu thiếu người quản lý admin có thể cho một lúc 2 hay 3 người quản lý 1 chuyên mục mà . có khó đâu . add thêm mod vào mà

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề