User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề: chang co gi la cu chuoi ca

huyhuy
    Guest

:silly)

toi khong dong y voi y kien cua ban . tai sao lai goi la cu chuoi
    sinh vien back khoa cai gi cung phai hieu biet mac du co the khong sau
    chac tai ban thay diem thap nen keu ca ha (the xem thoi su co biet nguoi ta noi ve thi truong chung khoan,tang truong,lam phat,suy thoai.that nghiep ...co biet gi khong hay la sinh vien back khoa chi can biet ve ki thuat ha,hoi bi kem day)
    tien trach ki hau trach nhan
    thoi co ma hoc di dung keu cac nhieu
    goodluck

muitenbac_hp
    Guest

Bac noi dung day , nhung ma muon thuc hien duoc nhu bac thi cung hiem truong hop lam . Toi nghi phai co nhung mon cu chuoi thi moi hay , thinh thoang lai co dip bung tap the di choi hahahahahh

crazyboy2001vn
    Guest

Duoc cho thang nay 5 diem...
    huhu chang giau gi bac..em ghi vo Kinh Te CHinh Tri khong thieu lay 1 chu...roi lai con hoi bai thay giao nua....ay the ma bay gio quen beng.,,,,chang con nho cai gi ca...hic

Hom di thi em hoc het 40 cau ly thuyet....lam sach tron ay the ma chi duoc co' 6 ....that phi' cong 3 ngay troi ngoi tung kinh...

Danh rang hoc de ma` biet nhung hoc de biet nhu the thi` em chiu thui cac bac a`...... Hay la` ai gioi ve kinh te giang giai gium em ..

huyhuy
    Guest

xin chia buon voi bac crazy toi cung giong bac mon lich su dang . kinh nghiem xuong mau la doi voi nhung mon nhu the nay thi nen bam vao nhung gi co giao giang tren lop dung co sang tao qua rat de gay kho chiu cho nguoi cham bai (hic hic, nhu toi day ,ai hoc theo giao an cua co giao thi lam kem lam cung 5 diem )
    good luck

Vịt Bầu
    Guest

Híc có lẽ như thế. Nhưng em thấy cái môn Quản Trị là kì lạ nhất à. Các bác càng cầy càng chết hay sao ấy

YouKnowWho
    Guest

Từ hồi học đến bây giờ, dăm ba cái môn học thuộc thì có mỗi môn Kinh tế chính trị là mình được 8 điểm.

Còn môn Lịch sử đảng, đi học đầy đủ, chép bài rất chăm, khi thi làm bài cũng rất tốt -- > Hic hic, kết quả được có 5 điểm, tức lòi mắt! :silly)

Chưa hết, đến môn Chủ nghĩa xã hội khoa học, không những học hành tử tế, lại còn thừa hơi, đánh cả vào máy, làm một trang web (dựa vào những gì có được trong quyển vở của mình ghi cộng thêm với tài liệu "CNXHKH" của nhà xuất bản giáo dục năm 1999 nữa mà cũng cơm toi. ĐI thi được có 5 điểm, cứ hỏi thế thử xem làm sao mà không tức được cơ chứ!

Không tin hả, thử đến đây xem, nhưng tôi không dám chắc là nó còn đâu nhé, cái này tôi làm nửa năm nay rồi mà lâu lắm chẳng ngó ngàng gì đến nó cả
    Bai giang CNXHKH

<!--EDIT|YouKnowWho|Sep 29 2002, 11:44 PM-->

crazyboy2001vn
    Guest

Khâm phục bác youknow quá xá quà xa.
    môn lịch sử Đảng tui được 8 điểm cơ : ghi chép đầy đủ, nghe giảng bài ( kể chuyện ) + học y nguyên trong vở không sai lấy một chữ .

Hôm đi thi nếu tui không nhầm thì câu của tui là dài nhất, học thuộc làu làu chép sướng cả tay, thật là bõ học....
    Thế nhưng những môn Kinh Tế và Quản trị thì lại khác, anh cú chép thật dài đi, thật sướng tay đi nhưng chắc gì đã qua....

Yahooooooo, trang web bài giảng CNKHXH của bác có ích đấy , học thuôc nguyên trong ấy thì được khoảng mấy điểm hả bác

Dkqdiep
    Guest

Tớ cũng có kinh nghiệm xương máu về cái vụ này. Hối đó mới vào Trường, ngay học kỳ đầu tiên phải học Triết. Mình tự làm lấy toàn bộ để cương (tổng hợp từ rất nhiều nguồn tài liệu, thậm chí cả chương trình cao cấp của Trường Đảng nữa mới khiếp chứ), đến nỗi làm xong ông anh mình còn bảo mày đem bán cũng được khối. Làm xong, học thuộc làu làu hơn 40 câu, rất tự tin khi đi thi. Thế mà cuối cùng kết quả là một con 6 to đùng. Tức không chịu được. Mà còn tức hơn nữa là vì tớ đã hy sinh cả kỳ nghỉ Tết năm ấy không dám đi đâu mà chỉ nằm nhà tụng Triết (2 tuần liền chứ bộ, thi triết vào ngày 3/2, ngay sau kỳ nghỉ Tết mà). Bây giờ rút kinh nghiệm rùi, phai học theo vở, ít tham khảo thôi.
    Nhưng mà năm nay tớ học môn CNXHKH, cô giáo tớ lại có vẻ thích SV bịa thêm (theo ý hiểu) mới chết. Chả biết nên làm thế nào. Xin nói rõ là cô giáo dạy môn này của tớ tên là Mỹ Lệ. Bạn nào học cô này rồi thì xin cho tí lời khuyên cái.

nhien
    Guest

nam nay nhien cung phai hoc cnkhxh nhung ma nhien so lam &#33; hic &#33; dung la co giao nhien cung vay do &#33; bat tu hieu tu lam co &#33; hu &#33; hom no nhien lam duoc co 6 diem &#33; sap thi rui &#33; cha biet phai lam sao

Quân Nhân Danh Dự Avatar của tinhyeumuonmang
    Tôi chúa ghét học thuộc..è è...thi lại hơi bị nhiều đó..nhưng lần nào cũng cao mới ác chứ...hehe
    Tăng Ka liên tục!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề