User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Mẹo hạn chế mùi hôi nách trong mùa nắng nóng

Uỷ viên hội đồng điều hành BKF Avatar của pe_sock94

Icon10 Mẹo hạn chế mùi hôi nách trong mùa nắng nóng

Mùa nóng bạn chỉ cần vận động một chút là mùi hôi nách sẽ xuất hiện khiến người xung quanh khó chịu.

Tắm bằng dấm và dầu long não

Mùi hôi nách sẽ khiến bạn bị khó chịu kéo dài cả ngày

Chúng mình hãy thêm 1 cốc dấm hay một chén đầy dầu long não vào trong nước tắm là cách hạn chế mồ hôi nách có kết quả tốt nhất.

Dùng miếng dán nách để thấm mồ hôi

Đây được coi là công cụ hữu hiệu cho tín đồ thời trang trong trường hợp này. Khi có sự hỗ trợ của miếng dán nách thấm mồ hôi, bạn có thể mặc mọi màu sắc và kiểu dáng mà không lo xuất hiện vết ướt vô duyên. Với ngày bạn phải hoạt đồng cường độ cao ngoài trời, tốt nhất vài tiếng nên thay miếng dán tránh tình trạng mồ hôi quá nhiều sẽ trào ngược ra ngoài.

Dùng chanh tươi

Với chanh tươi, các bạn chỉ cần sử dụng để cắt lát, chà vào nách và rửa sạch sau khoảng 15 phút, áp dụng ngày 1 lần sẽ giúp cải thiện tình trạng "rau mùi" cho nách rất hiệu quả.

Theo-phunutoday
    Đừng ném lời cho gió, nếu không hay biết gió thổi về đâu

"Tôi không hoàn hảo nhưng tôi chắc chắn không giả tạo!".

Đôi khi, người phù hợp với bạn đã ở đó từ rất lâu, nhưng bạn không hề nhìn thấy bởi đã có người khác chắn đường.

svBK's Member

Mặc định Re: Mẹo hạn chế mùi hôi nách trong mùa nắng nóng

Mình con gái mà bị hôi nách kinh khủng khiếp, đang áp dụng cách dùng chanh chà vào nách không biết có hiệu quả không.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề