User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Hỏi về học song ngành.

svBK's Member

Mặc định Hỏi về học song ngành.

Cho mình hỏi Cử nhân Công nghệ có được học song bằng không?theo quy chế mình thấy không áp dụng song ngành nhưng song bằng thì không nói rõ.Hoặc giả định không được học song ngành thì mình học từ hệ cử nhân lên kĩ sư rồi đăng kí song bằng(khác Khoa/Viện ngành đang học) có được không.Mong mọi người tư vấn giúp mình,cảm ơn!

Độc Thân Bang Hội Avatar của hienhyn

Mặc định Re: Hỏi về học song ngành.

Quote Nguyên văn bởi Sói già Xem bài viết
    Cho mình hỏi Cử nhân Công nghệ có được học song bằng không?theo quy chế mình thấy không áp dụng song ngành nhưng song bằng thì không nói rõ.Hoặc giả định không được học song ngành thì mình học từ hệ cử nhân lên kĩ sư rồi đăng kí song bằng(khác Khoa/Viện ngành đang học) có được không.Mong mọi người tư vấn giúp mình,cảm ơn!
    Sao bạn không mail hỏi cố vấn học tập nhỉ? sinh hoạt công dân lần nào cũng có đề cập mà. Hỏi ở đây ít người biết, với forum giờ ảm đạm thì đợi bao h mới có người trả lời. Cố vấn học tập là biết rõ nhất và chuẩn nhất.
    Yên Thành là mẹ là cha
    Đói cơm rách áo thì ra Yên Thành

3. Tớ cảm ơn hienhyn đã chia sẻ.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề