User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Polyme?????

svBK's Newbie

Mặc định Polyme?????

Em là sinh viên K50. Đăng kí NV2 Polyme, chưa biết ngành này học cái gì, và sau ra làm gì? Các anh chị truyền đạt ít kinh nghiệm.

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi Ryan Giggs
    Em là sinh viên K50. Đăng kí NV2 Polyme, chưa biết ngành này học cái gì, và sau ra làm gì? Các anh chị truyền đạt ít kinh nghiệm.
    polyme là ngành đào tạo kĩ sư làm về ngành sơn,nhựa,cao su.k45 ra trường rất dễ xin việc.nhưng đến k46 thì bắt đầu khó xin hơn.chú cố gắng học tiếng anh tốt,đi làm liên doanh lương khởi điểm 3 triệu ngon ơ.anh là dân polyme k46,nhưng bị dừng đồ án vì đồ án hóa công.chúc chú không như anh

Quân Nhân Danh Dự Avatar của Red phoenix

Học Polyme ra tha hồ mà làm tiền giả hehe sướng ghê ,còn giàu hơn BTD áy chứ

svBK's Member Avatar của Quynh_quynh

Quote Nguyên văn bởi Red phoenix
    Học Polyme ra tha hồ mà làm tiền giả hehe sướng ghê ,còn giàu hơn BTD áy chứ
    anh Red phoenix ĐK khoa này đi ,mai ra trường làm tiền giả cho em 1 ít nhé!!! em thích tiền lắm ,tiền giả cũng thích !!! nhưng trình độ Pro thì hãy cho em nhé!!! ko người ta bảo em bé tí mà phải đi tù thì tội:biggrin:
    eror
    bạn phải đưa cho Quynh_quynh 2 tờ polyme loại mệnh giá thấp nhất là 50k mới có đc chữ kí của Quynh_quynh !!!

svBK's Member Avatar của thanhcongbka

Sao Em kô nói cho Anh biết mấy hôm nưa Anh gửi cho Em vài ngàn USD

Anh yêu em, anh yêu sự sống
    Không băn khoăn em đẹp ít hay nhiều
    Vì lẽ giản đơn từ buổi anh yêu
    Trong mộng, trong đầu em đều đẹp
    .

HUT's Engineer Avatar của Galaxy

ôi anh thật tốt bụng bây h gửi cho em cũng chưa phải muộn mà

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi langtubk
    polyme là ngành đào tạo kĩ sư làm về ngành sơn,nhựa,cao su.k45 ra trường rất dễ xin việc.nhưng đến k46 thì bắt đầu khó xin hơn.chú cố gắng học tiếng anh tốt,đi làm liên doanh lương khởi điểm 3 triệu ngon ơ.anh là dân polyme k46,nhưng bị dừng đồ án vì đồ án hóa công.chúc chú không như anh
    Oach,chú nào đây?Chiều mai (1-9) đi nhận đồ án với anh nhé?
    @allLM ra trường lương 3-4 mil nhằm nhò gì,thường là 10 mil/ tháng,nhưng mà mấy chỗ này mình chả biết ở đâu .
    K46 PLM lười học nên chết như sung (rụng mất 17 chú),các chú còn lại (hình như) mới thất thểu xin việc được 1/2.
    Chúc cả nhà nghỉ Quốc Khánh vui vẻ!

svBK's Newbie

Icon6

Quote Nguyên văn bởi DigitalLife
    Oach,chú nào đây?Chiều mai (1-9) đi nhận đồ án với anh nhé?
    @allLM ra trường lương 3-4 mil nhằm nhò gì,thường là 10 mil/ tháng,nhưng mà mấy chỗ này mình chả biết ở đâu .
    K46 PLM lười học nên chết như sung (rụng mất 17 chú),các chú còn lại (hình như) mới thất thểu xin việc được 1/2.
    Chúc cả nhà nghỉ Quốc Khánh vui vẻ!
    anh trả nợ đồ án hóa công từ hè rùi.vào mr cử mà 6 điểm nhé.lớp anh bị dừng 19 chú.41 chú ra trường cũng mới chỉ khoảng 15 chú xin việc được thôi.tính cả 6 chú đi bộ đội nữa cũng mới được nửa.mà chú là k bao nhiêu thế mà dám hỗn với anh.polyme k46 là nổi tiếng lười học nhất khoa hóa rùi.chúc chú qua đồ án hóa công(như anh)

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề