User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: Đề nghị không đưa nhạc vào sign, thread ! :-w

svBK's Member Avatar của vichia

Mặc định Đề nghị không đưa nhạc vào sign, thread ! :-w

Em nghĩ admin nên khóa chức năng này. Điều này làm vô cùng bất tiện và khó chịu cho nhiều người sử dụng. Tại sao khi đang ko thích nghe nhạc mà khi vào topic lại bị bắt nghe nhạc ? Hoặc đang du dương 1 bản nhạc cổ điển thì bị phá bĩnh bởi mấy lời hát ẩm ương sến đến phát tởm Nhiều khi thấy khó chịu quá tắt cả topic

Quân Nhân Danh Dự Avatar của Red phoenix

Đúng đó ,tớ cũng ủng hộ ý kiến này,nhiều lúc tớ cũng bực mình lắm ,mà mấy bài hát nghe sến chít

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Ừ,mình cũng thấy đây là một đề nghị hợp lý.Đề nghị các bạn lưu ý cho là chữ kí không nên chèn thêm code nhạc và các hình ảnh không nên quá to.Nếu vi phạm điều này BQT buộc phải chỉnh sửa chữ kí của các bạn hoặc sẽ tắt chức năng hiển thị chữ kí.Các thành viên khác nếu có gì thắc mắc xin nêu user vi phạm để BQT xem xét.Thanks !

The end is just the beginning

HUT's Engineer Avatar của walktheweb

Không thích nghe nhạc thì tắt cái player đi.

Chèn nhạc cũng không có tệ hại bằng việc bỏ cái hình avatar và chữ ký có mấy cái hình con nít đứng (và đang tiểu tiện gì đó, hoặc giống như thế), rồi còn có hình con nít ... ôi thôi kỳ quá.

Ai mới vào website mà thấy như thế thì họ sẽ có cảm tưởng rằng BKF là nơi hình trẻ con không mặc quần áo đấy.

Các bác admin xem lại vấn đề này đi. Để thế thì kỳ cục lắm , chẳng có thẩm mỹ và thanh lịch tý nào.

Để hình gái đẹp (có quần áo) thì lại không để , để hình con nít đứng "tè" làm gì ?

HUT's Student Avatar của :@)

Vấn đề k fải ở chỗ "tắt cái player" hay ko, gét link nhạc ở chỗ là tự dưg vào cái trang có link nhạc ở chữ ký máy chậm rì... Rồi đơ một số giây sau đó thì cứ như treo máy... rồi mất một lúc bất tỉnh nhân sự thì mới bình thường Hơn nữa hình như là mỗi lần vào như thế là một lần mất tiền nge nhạc (mà có muốn nge đâu ), mẹ ơi, hik, trag nào cũg có cái người với chữ ký link nhạc thì down bao nhiêu lần cho vừa ) Rồi cả mục Nký với Răng ơi nhe ra nào nữa... Mỗi lần đọc NK mà có bài nào có link nhạc là k dám vào nữa, cứ fải đợi mọi ngừoi pót nhiều nhiều để chắc chắn là sag trag khác k có link nữa mới dám vào... k thì thôi rồi, máy cứ như bà già bị liệt í
    Còn cái avảtar dễ thươg đấy chứ?? Vấn đề gì mà bác chê nhỉ??
    Khỏi ký!!!

HUT's Engineer

Hì, chả nói thêm cái gì nữa. Mọi điều em đã nói sạch rùi. :biggrin:
    Ngoài ra ghét nhất là đang nghe nhạc ở máy lại thấy eo éo cất lên mấy bài hát ko đâu, mà máy em thì lờ đờ đỏng đảnh lắm, khổ lắm cơ.
    Aha, ý bác Oép nói đến cái avatar của em à? :biggrin: Ờ mà trông cũng có thô lỗ kỳ cục lắm đâu nhỉ? :p
    Lần sửa cuối bởi CIL; 18-08-2006 lúc 11:10 PM
    Quá tuổi ký mấy cái chữ nhố nhăng kia rôi...

HUT's Engineer Avatar của walktheweb

Quote Nguyên văn bởi CIL
    Hì, chả nói thêm cái gì nữa. Mọi điều em đã nói sạch rùi. :biggrin:
    Aha, ý bác Oép nói đến cái avatar của em à? :biggrin: Ờ trông cũng có thô lỗ kỳ cục lắm đâu nhỉ? :p

Bé CIL này, cái hình con lợn với mấy con gà thì đẹp vô cùng nhưng cái hình trước đó có thằng bé đứng và có vòi nước thì funny nhưng nhìn thấy nó kỳ quá.

Làm sao mà nó "tè" ra thành vòi thế được. Nhưng lại thấy nó kỳ quái vô cùng. . Rồi lại nhìn thấy con nít không có quần áo lắc mông, hút thuốc ... quái dị thật !!!! Vừa cười vừa thấy quái dị.

HUT's Student Avatar của Ageha

Sặc. Avatar của mình thì đúng là gái đẹp và có quần áo rồi. Chữ kí lại đơn giản và tẻ nhạt, cho nên chẳng gây fản cảm với bất kì ai, yên tâm là không bao h bị đưa lên bàn mổ để mổ xẻ cả.

Khi vào một trang không muốn nghenhạc mà cứ bị bắt fải nghe thì đúng là ức chế thật, nhất là đấy lại là 1 bài hát không fải gout của mình, thậm chí nó còn oánh nhau chan chát với cái mình đang nghe nữa thì thôi rồi.
    Bỏ thêm một fiếu để các bác admin thông qua đề nghị của Vichia./.

Một sớm mai kia chợt thấy hư vô trong đời...

HUT's Student Avatar của :@)

Còn avảtar của tớ vẫn k sao nhỉ??
    Chả thấy fản cảm gì Cũg not quái dị
    Chắc tại bác Oép jà rồi nên ... khó tính

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

Em cũng đồng ý tắt cái nhạc đi,khó chịu lắm mỗi khi đang xem topic thì đùng một cái có một bản nhạc nổi lên,mất hết cảm hứng,đôi khi rất bực mình nữa
    ĐỘI TRỜI ĐẠP ĐẤT TA SỐNG HIÊN NGANG GIỮA ĐỜI

Ðề tài đã khoá
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề