TELL ME MORE v10 English là một phần mềm học tiếng Anh rất nổi tiếng trên thế giới bởi chương trình được thiết kế nhằm giúp người học nhanh chóng nói được ngôn ngữ mình cần học mà không phải mất nhiều thời gian, công sức. TELL ME MORE v10 English (10 levels) cung cấp 20.000 bài tập, 20 giờ học với các bài tập video minh họa và chia làm 10 cấp độ từ cơ bản đến nâng cao.

TELL ME MORE English có thể giúp bạn thực hành nói, giao tiếp ngay trên máy tính với người bản xứ mà bạn không phải e ngại vì khả năng nói của mình hay phải đi xa để được thực hành nói. Chỉ khi nào bạn phát âm và nói đúng thì chương trình mới đưa bạn sang câu hội thoại tiếp theo. Chương trình còn có đủ các phần học tập, thực hành khác như: ngữ pháp, viết, từ vựng, luyện nghe, tìm hiểu văn hoá nước Anh, trò chơi để giải trí…

TELL ME MORE English được hơn 5 triệu người trên thế giới sử dụng hàng ngày. Đặc biệt Tell Me More English là sự lựa chọn hàng đầu của các tổ chức chính phủ Hoa Kỳ; Canada; các tập đoàn lớn như EDS, BMW, Carnival Cruise Lines, Mercedes, Telefónica… và hơn 10.000 học viện đào tào trên thế giới sử dụng để huấn luyện cho nhân viên và học viên của mình nắm bắt tiếng Anh 1 cách hiệu quả và nhanh nhất.

Link download: https://www.fshare.vn/file/TS5Q3NQ72T/

Đây là phần mềm hỗ trợ rất tốt cho những bạn muốn học tiếng Anh giao tiếp cơ bản tại nhà, còn nếu ai chưa có đủ động lực, đủ đam mê và cần một môi trường học tiếng Anh thật sôi nổi, năng động thì hãy đến học thử tại Pasal nhé!