User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 53

Chủ đề: Xin thầy hướng dẫn đồ án tốt nghiệp như thế nào?

svBK's Member Avatar của chuotchui1984

Mặc định Xin thầy hướng dẫn đồ án tốt nghiệp như thế nào?

Các bác ơi.Giúp em với.năm nay em học năm cuối mà vẫn chưa biết xin thầy hướng dẫn tốt nghiệp như thế nào.Có được xin thầy hướng dẫn không hay để khoa phân công.Mong các bác chỉ giáo?

HUT's Student Avatar của glass_rose

Quote Nguyên văn bởi chuotchui1984
    Các bác ơi.Giúp em với.năm nay em học năm cuối mà vẫn chưa biết xin thầy hướng dẫn tốt nghiệp như thế nào.Có được xin thầy hướng dẫn không hay để khoa phân công.Mong các bác chỉ giáo?
    Mình cũng K47. Nên xin thầy hướng dẫn bạn ạ vì mình chủ động được. Nên xem mình định làm gì rồi xin thầy cô cho phù hợp (nghe các anh chị khóa trên bảo thế).Good luck!

Want to change the world Avatar của Inuyasha

Học thày nào, thích thày nào thì chủ động lên hỏi: dạ thầy có đề tài hay ho mà em có thể làm đồ án được không ạ, em có khả năng này, khả năng này và rất có tinh thần trách nhiệm... ABCDE... tùy tâm, nếu thày nhận là xong, tha hồ có e-book mà cày trong học kỳ này

Chờ thì chờ đến mùa quít, để khoa phân vào đề tài mình không thích thì cứ ngồi đó mà trách thân...
    .

svBK's Newbie Avatar của kid1412

cũng nên xin trước ,vì khi làm đồ án thầy trò quen nhau rồi thì trao đổi dễ dàng hơn .Để xin thầy thì cũng tuỳ ,có thầy phải cần $ ,có thầy thì kô .Nói chung các thầy trẻ thì kô nhận $ đâu ,hướng dẫn nhiệt tình ,cũng kô nhất thiết phải đâm đầu vào mấy thầy nỗi tiếng .Năm ngoái anh xin muộn quá ,thầy nào cũng hết chỗ ,sau đó để trường phân ,kô ngờ lại vào được thầy ngon .

HUT's Student Avatar của Sói Xám

Ái, vào ai thế ông anh

Quân Nhân Danh Dự Avatar của sofpast

Mặc định nông dân chính hiệu

Quote Nguyên văn bởi Sói Xám
    Ái, vào ai thế ông anh
    bác sói dạo này spam hơi bị nhiều đấy nhá . Cái chuyện bác hỏi thế này là tế nhị chẳng lẽ anh ý lại public ra àh!! Bác PM cho anh ý thử xem.:biggrin:
    Life is the cycle of "Try and Quit"

svBK's Member

Nếu các bạn xin thầy trẻ thì sẽ được hướng dẫn nhiệt tình hơn.
    Xin các thầy già thì ít được hướng dẫn lắm, ví dụ như tôi chẳng hạn, tự làm tự hiểu, cô hướng dẫn cũng chẳng biết đúng hay sai. Nhưng được cái thầy già thường là chủ tịch hội đồng----> hight mark.
    Nếu các thầy cô có mối quan hệ tốt----> giới thiệu việc làm

svBK's Member

Xin được vào ai là đo mối quan hệ, nhưng bây h không có thực thì cũng khó vực được đạo nhỉ???

HUT's Student Avatar của Sói Xám

Quote Nguyên văn bởi sofpast
    bác sói dạo này spam hơi bị nhiều đấy nhá . Cái chuyện bác hỏi thế này là tế nhị chẳng lẽ anh ý lại public ra àh!! Bác PM cho anh ý thử xem.:biggrin:
    Ồ không, mình nghĩ anh ấy làm từ năm ngoái rồi thì cũng chả có gì ngại nên hỏi vậy thôi mà.

svBK's Member

Hehe, có thể nói ,đến thời điểm này mà các chú đi xin thầy thì các thầy cô nổi tiếng được điểm cao đã hết đến 99% !

Tuy nhiên xin các thầy trẻ cũng không dễ, tuy nhiên làm với các thầy trẻ rất thú vị.

Lưu ý các em, THẦY ĐÃ HẾT CHỖ TỪ THÁNG 6, CÁC EM ĐỪNG TỚI NHÀ THẦY ĐĂNG KÝ NỮA NHÉ

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề