User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 35

Chủ đề: Học kì mới,niềm vui mới (bó tay)

HUT's Student Avatar của blacktear885

Mặc định Học kì mới,niềm vui mới (bó tay)

theo bạn đi học vào thời điểm tháng 8 là vui hay buồn.thử xem có ai thích đi học nào.
    tôi thấy đi học cũng vui phết,tại vì thực ra đến trường cũng có học hành gì đâu,hơn nữa lớp học lại là điểm hẹn của những tên ham chơi là đằng khác.đến đông đủ rồi là té đi chơi thôi.thích thật...
    Lần sửa cuối bởi blacktear885; 08-08-2006 lúc 10:48 PM

Everything is nothing !?! Avatar của rukawa

Năm nay tớ cũng vui như cậu, và có vài điều vui hơn cậu , tớ được học chỗ mới, học lớp mới, thoát khỏi nhà T tù túng, có điều các bạn trong lớp thì chả có ai mới, he he

Want to change the world Avatar của Inuyasha

Giống mình thật , cả giảng đường toàn người cũ, mỗi cái tên lớp là khác thôi...
    .

HUT's Student Avatar của cold_stone

Thế năm nay không học ở nhà T nữa à? Học ở đâu vậy pà con .
    With good reason to frown !

Want to change the world Avatar của Inuyasha

Sang nhà D5 cả lũ. hik hôm nay lên khoa thấy đổi lớp linh tinh cả rồi, trước là lớp 8, giờ mình lại vào lớp 7, bút xóa nham nhở trên danh sách lớp

HUT's Student Avatar của cold_stone

hik, nhưng mà khóa bao nhiêu sang đó vậy.Chắc là K47 hả.

svBK's Member Avatar của mon_flowerszz

Hay go gì đâu các bác, phải thi Triết ngay đó
    The more we learn, the more we know
    The more we know, the more we forget
    The more we forget, the less we know

HUT's Student Avatar của Sói Xám

Ờ, triết trủng thế nào anh em nhỉ, bên khoa điện nghe nói có rồi sao khoa mình cứ lặng như tờ

Quân Nhân Danh Dự Avatar của sofpast

Mặc định nông dân chính hiệu

Ờh năm mới mà chẳng thấy hứng thú đi học tẹo nào . Học thì rõ nhiều, mỗi khoa mình là học cả 6 buổi một tuần, 34 trình mới hốt chứ. Ngày ngày ngồi mài quần trên giảng đường D5 trật hẹp, xấu mù, thà học nhà T còn hơn..
    Năm cuối mà không tha, nhìn bọn bạn có hai mấy trình nhởn nhơ mình thì suốt ngày đi học thế mới tức . Học thì rõ sớm 6h45 đã phải có mặt.. chả biết mình có đi sớm được như thế không nữa .
    Sao năm cuối mà chẳng thích đi học tẹo nào, chẳng hiểu Triết thé nào nữa, lớp tớ đã phát tài liệu ôn tập từ kì trước hồi đang thi ý nhung tớ đã ngó qua đâu, vẫn y nguyên trên giá sách. Tự nhiên lại bắt học cái này chẳng hiểu để làm gì, mình vốn ngu triết nên không hiểu thế nào?? Mà nó có tính vào điểm tốt nghiệp không nhỉ? Nó mà tính thì mình toi...
    Eo ơi ghét đi học quá!! Những chuỗi ngày đằng đẵng lại bắt đầu rồi
    Life is the cycle of "Try and Quit"

HUT's Student Avatar của blacktear885

Icon10

Quote Nguyên văn bởi sofpast
    Ờh năm mới mà chẳng thấy hứng thú đi học tẹo nào . Học thì rõ nhiều, mỗi khoa mình là học cả 6 buổi một tuần, 34 trình mới hốt chứ. Ngày ngày ngồi mài quần trên giảng đường D5 trật hẹp, xấu mù, thà học nhà T còn hơn..
    Năm cuối mà không tha, nhìn bọn bạn có hai mấy trình nhởn nhơ mình thì suốt ngày đi học thế mới tức . Học thì rõ sớm 6h45 đã phải có mặt.. chả biết mình có đi sớm được như thế không nữa .
    Sao năm cuối mà chẳng thích đi học tẹo nào, chẳng hiểu Triết thé nào nữa, lớp tớ đã phát tài liệu ôn tập từ kì trước hồi đang thi ý nhung tớ đã ngó qua đâu, vẫn y nguyên trên giá sách. Tự nhiên lại bắt học cái này chẳng hiểu để làm gì, mình vốn ngu triết nên không hiểu thế nào?? Mà nó có tính vào điểm tốt nghiệp không nhỉ? Nó mà tính thì mình toi...
    Eo ơi ghét đi học quá!! Những chuỗi ngày đằng đẵng lại bắt đầu rồi
    hahaha,:biggrin: .đca có vẻ bi quan thế,bình tĩnh nào,đàn em này mới chuẩn bị lên năm 4,đang có hứng thú đi học lại bị đca dọa cho suýt ..è ra ..uần ruồi.Thực ra đi học mà có phải là đi học đâu,nó là đi chơi đấy chứ,đến lớp để tập hợp lực lượng rồi xuống mấy quán Game Lê Thanh Nghị chiến đấu thôi mà

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề