User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Tìm cách làm box Cựu sinh viên nổi bật hơn

Owlmain
    Guest
    Hiện nay box này của chúng ta quá nghèo nàn về chủ đề cũng như số lượng thành viên. Theo Cú già thì chúng ta nên chú trọng về chất lượng cũng như các chủ đề post lên. Đồng thời có thể tuyên truyền rộng rãi hơn về box này với các bạn cựu sinh viên khác. Từ đó có thể tạo điều kiện hỗ trợ nhau.
    Regards!

bjet4
    Guest

Theo em, bác CÚ nên post các bài về kinh nghiệm trường đời (thế mạnh các bác đấy), kinh nghiệm tìm việc, ... không chỉ cựu sinh viên mà cả các sinh viên sắp ra trường hay như em đây cũng sẽ tham gia nhiệt tình!

Owlmain
    Guest

Nhưng mà các bác ra trường thì đâu có nhiều kinh nghiệm gì đâu. Thôi để Cú già chuẩn bị loạt bài về kỷ niệm thực tập tốt nghiệp, thời gian làm đồ án tốt nghiệp và chuyện đi xin việc vậy

vitcon
    Guest

Đúng là mấy cụ già...

Kể chuyện về các thầy đi, xem có kỉ niệm hay ho về thầy cô thì kể cho bà con nghe mới

Owlmain
    Guest

Già thì mới ôn lại kỷ niệm xưa chứ hả Vitcon!

Hut_soldier
    Guest

Hãy viết những bài thuộc về kỷ niệm.
    Diều đó sẽ thu hút nhiều thành viên tha thiết với bkhn hơn

nguyenchet_deyeuem
    Guest

Box chúng ta có vẻ hơi buồn các bác nhỉ? Cứ chờ vài năm nữa chúng nó ra trường là đông ngay thôi mà :4:

biet tuot
    Guest

Originally posted by nguyenchet_deyeuem@Jan 23 2003, 04:27 PM
    Box chúng ta có vẻ hơi buồn các bác nhỉ? Cứ chờ vài năm nữa chúng nó ra trường là đông ngay thôi mà :4:
    Chắc chú là dân đang ngồi trên giảng đường nên mới ca thán như thế nhỉ, nếu có ai trên khóa 42 thì thứ lỗi cho em trước nhe.

Nếu có thể thì ta lập theo chủ đề trong box này đi,

ví dụ như Đi làm, Du học, tìm việc ,Ban liên lạc, nói chung là sinh hoạt của dân cựu thì chắc chắn sẽ ok hơn dân thường vì dân thường gặp nhau suốt ngày trên trường rồi, chắc sẽ không húng như dân đã ra trường đâu.

Mình dân điện khóa 42 đây !

Hỏi thêm chút là chú cú già đã là cựu chưa mà làm mode vậy ??? Không phải hởi cà khịa đâu, hỏi thật đấy !

XBoyBK
    Guest

Uh. Còn tui thì cũng K42 đây.
    Ngày online 8 tiếng trong giờ làm.
    Rất muốn xây dựng lên một bõ hoàn hảo cho BKF

Aga
    Guest

chà. hoàn hảo khó lắm à nha.

tại sao ko quảng cáo cho tất cả mọi người biết mà chỉ dành cho các bác đã ra trường. các cụ già mà ngồi lại với nhau thì thành cái gì nhỉ..... ôn lại kỉ niệm xưa, nhớ lại thời trai trẻ ......

các bác nên tạo cho các sinh viên trong trường cũng muốn tham gia chứ. vị dụ như muốn thành cụ già nhanh hơn chẳng hạn

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề