User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề: Xin cho ý kiến về điều 2 trong điều lệ hội!

HUT's Student Avatar của small

Mặc định Xin cho ý kiến về điều 2 trong điều lệ hội!

Điều 2 : Bạn vẫn có quyền yêu khi tham gia hội độc thân, nhưng khi bạn có người yêu rồi thì bạn sẽ được "xuất ngũ" và tất nhiên bạn sẽ phải làm lễ tạm biệt hội. Lưu ý là nếu có chức sắc trong HĐT mà ra khỏi hội thì lễ lạt càng phải to (?!)
    Mọi người có ý kiến gì về điều lệ này không ạ? Riêng tui, tui thấy nó đi ngược lại với thiên hướng của hội là tạo điều kiện cho các mem... ra khỏi hội, về với... bản năng (?!)
    Cái mà, theo điều lệ này, các mem có điều kiện cần là có người yêu nhưng thiếu điều kiện đủ: tài chính, sẽ e dè trước khi dám ngỏ lời với người ta, hoặc ví thử chuyện đã lỡ cũng không dám công khai trước bàn dân thiên hạ, giấu giấu diếm diếm như mèo giấu... cái gì đó. Ối giời ơi, cái người mà có chức sắc to to một chút thì chắc phải bán nhà đi mà trả nợ đời mất. Chẹp, bảo sao hội trưởng với chủ tịch HĐT ngồi lâu thế, rồi lại bảo sao mà hội bao năm qua không tiến bộ được, không có mem mới cho anh em nghía qua nghía lại, quanh quẩn cũng chỉ có mấy người. Hix, thấy thiên địa như ao tù nước đọng thì làm sao mà phát triển cho cam? Càng nghĩ càng thấy buồn lắm thay...
    Vì lý do ao tù nước đọng, loăng quăng bơi nhung nhăng (ấy, cái này chỉ mang tính minh hoạ, mọi người đừng nhạy cảm quá), nên tôi nghĩ có lẽ nên thay đổi điều lệ một chút, cũng là để khích lệ anh chị em. Ví dụ, nếu ai đó có ý muốn ra khỏi hội thì mình cũng làm một bữa cho cô chú ấy mừng.
    Um, mỗi người một ý xem thế nào nhỉ?

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

hí hí!ko biết em Small này ý kiến thế là thế nào nhỉ? hay là vừa vào HĐT mấy hôm thì đổ anh nào rồi, tính cách bàn lùi mà sợ ko yên thân nên phải dương đông kích tây đánh bài chuồn nhỉ, nghi ngờ quá, iem nà iem ko đồng ý, chả gì cũng là Hội trưởng HĐT, ko lễ lạt cả hội thì iem Small muốn té cũng phải có cái lễ cho hội trưởng cho nó phải phép, cứ thế, nhá
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

HUT's Student Avatar của cold_stone

Sợ gì chứ. điều đó cứ để thế chả sao ( mình đã vào hội chưa nhẩy ?) . Mem nào yêu thì cứ thế mà yêu, nhưng mà bí mật tẹo chẳng sao.Bao giờ kinh tế ổn tẹo rùi thông báo.
    With good reason to frown !

Quote Nguyên văn bởi afoolchild
    hí hí!ko biết em Small này ý kiến thế là thế nào nhỉ? hay là vừa vào HĐT mấy hôm thì đổ anh nào rồi, tính cách bàn lùi mà sợ ko yên thân nên phải dương đông kích tây đánh bài chuồn nhỉ, nghi ngờ quá, iem nà iem ko đồng ý, chả gì cũng là Hội trưởng HĐT, ko lễ lạt cả hội thì iem Small muốn té cũng phải có cái lễ cho hội trưởng cho nó phải phép, cứ thế, nhá
    À há!Xin lỗi bác HT nhé, tính em là cứ hay cẩn thận, trước khi vào là em tính đủ đường để ra rồi, bác cứ ngồi ngâm cứu lại điều lệ hội cho em.
    Là em tính vào lôi bác ra, nhưng bác cứ nhất quyết ngồi ôm cái ghế ấy thì em cũng đến bó tay bác luôn! Hay bác muốn tự báo trực tiếp với cả hội vụ ăn vụng ăn trộm của bác? Rồi, bác ko xin lỗi em là em viết đơn ra khỏi hội ngay bi giờ đấy nhé. Lúc đấy đừng có mà khóc, ko ai dỗ bác đâu ! Coi bác xử vụ này thế nào.
    He, hay em bác mình thương lượng nhỉ ?

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Đọc đến câu " nhất là các chức sắc ... " chắc anh Linh giật mình đùng đùng á ....
    Cố lên anh ơi .... cho em ăn khao nào ... < em mà lộ ra thì ... >

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

Quote Nguyên văn bởi Thiên Phong
    Đọc đến câu " nhất là các chức sắc ... " chắc anh Linh giật mình đùng đùng á ....
    Cố lên anh ơi .... cho em ăn khao nào ... < em mà lộ ra thì ... >
    hí hí, vụ gì thế , có cho anh ăn ké đc ko chú, ờ! sắp tới anh cũng đến phải từ chức HT mất, kiêm nhiệm cái chức chủ tịch mệt quá:p
    @ Small: em muốn thương lượng gì em, cho anh phần nhiều hơn nhá

HUT's Engineer Avatar của girlKTQD

ờ! sắp tới anh cũng đến phải từ chức HT mất, kiêm nhiệm cái chức chủ tịch mệt quá:p
    Uẩy,anh Linh lên chức từ bao giờ đấy nhỉ
    Lên chức mà ko có tổ chức tổ chiếc j nhỉ Mà việc gì anh phải kêu mệt chứ,nói thật một câu đi anh Linh oai,từ trc đến giờ em có thấy anh nói dối bao giờ đâu
    If I had H,R,T; I cound add E,A to have HEART, but i could add U to have HURT
    I accept to have U to get Hurt and refuse E,A to have Heart without U

HUT's Master

em là em phản đối chuyện có người vi phạm trắng trợn mà chẳng phải nộp gì cả
    Tủi thân

hí hí, vụ gì thế , có cho anh ăn ké đc ko chú, ờ! sắp tới anh cũng đến phải từ chức HT mất, kiêm nhiệm cái chức chủ tịch mệt quá:p
    @ Small: em muốn thương lượng gì em, cho anh phần nhiều hơn nhá
    Ông anh ơi, ông nói như là ông vô tội á!
    @ Thiên Phong: Vậy là chú cũng biết vụ bê bối của HT hả? Chú với chị liên thủ ép lão out đi thui, nhỉ!
    @ girlKTQD: Trước giờ chưa thấy lão nói dối hả? Giờ thấy rồi đấy.

Hú hú! hí hí! hì hì! chẹp chẹp! chưa kịp nhận chức chủ tụt ( cũng chỉ vì lão Ớt cố đấm ăn xôi, tham chức tham quyền chẳng chịu từ chức) thì iem đã bị thúc em phải từ chức, đau khổ ko để đâu cho hết, các bác chờ đơn từ chức hội trưởng của em nhớ, hớ hớ, bác Khàn đâu, vụ lên chức hội trưởng của bác đang đc đưa lên bàn cân đấy, chuẩn bị ví đi khí khí

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề