User Tag List

Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 18

Chủ đề: Quyên góp

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Mặc định Quyên góp

Chào các bạn
    Như mọi người đã biết sắp tới đây chúng ta sẽ có một hoạt động offline giao lưu cùng với các em nhỏ ở làng trẻ SOS Hải phòng, do đó Cáo và các bạn trong BTC rất muốn kêu gọi và phát động phong trào quyên góp cho các em
    Đồ dùng quyên góp bao gồm: quần áo, sách vở, đồ chơi, đồ dùng học tập, truyện tranh
    Các em ở nhiều độ tuổi khác nhau, từ bé sơ sinh cho đến 18 tuổi (vì làng nhận chăm sóc các em đến tuổi 18), do đó các bạn hoàn toàn có thể lựa chọn được những đồ dùng quyên góp phù hợp
    Thời gian quyên góp : Từ ngày 7/08/2006 đến T7 tuần này 12/08/2006(Cáo sẽ post địa chỉ nhà bạn AFC sau để các bạn có thể mang đồ đến đó để tập kết) hoặc nếu không chiều T7, 4h chiều, các bạn có thể mang đồ đến C1 , chúng tôi sẽ cử người để nhận tại đó
    Ngày CN: Cáo rất hi vọng các bạn sẽ đến tham dự để phân loại và đóng gói các đồ mà chúng ta đã quyên góp được và đi mua sắm các thứ chuẩn bị cho chuyến đi sắp tới
    Thân ái

Úi giời ơi Avatar của mahout

Quần áo cũ được không? Đảm bảo còn khá mới, sạch sẽ, thơm tho mỗi tội không có thời gian là lại đâu. Hic.
    Để xem, đóng góp một ít vở nữa, mới tinh chưa dùng đến.
    Ký....
    Ký gì mà Ký...
    Vớ vẩn

Không có phong bì mà cứ đòi người ta ký

svBK's Member Avatar của dn_huyen

Quote Nguyên văn bởi cáo đeo nơ
    Chào các bạn
    Như mọi người đã biết sắp tới đây chúng ta sẽ có một hoạt động offline giao lưu cùng với các em nhỏ ở làng trẻ SOS Hải phòng, do đó Cáo và các bạn trong BTC rất muốn kêu gọi và phát động phong trào quyên góp cho các em
    Đồ dùng quyên góp bao gồm: quần áo, sách vở, đồ chơi, đồ dùng học tập, truyện tranh
    Các em ở nhiều độ tuổi khác nhau, từ bé sơ sinh cho đến 18 tuổi (vì làng nhận chăm sóc các em đến tuổi 18), do đó các bạn hoàn toàn có thể lựa chọn được những đồ dùng quyên góp phù hợp
    Thời gian quyên góp : Từ ngày 7/08/2006 đến T7 tuần này 12/08/2006(Cáo sẽ post địa chỉ nhà bạn AFC sau để các bạn có thể mang đồ đến đó để tập kết) hoặc nếu không chiều T7, 4h chiều, các bạn có thể mang đồ đến C1 , chúng tôi sẽ cử người để nhận tại đó
    Ngày CN: Cáo rất hi vọng các bạn sẽ đến tham dự để phân loại và đóng gói các đồ mà chúng ta đã quyên góp được và đi mua sắm các thứ chuẩn bị cho chuyến đi sắp tới
    Thân ái
    quyên góp!ý tưởng hay quá chị ơi!em và cháu sẽ có một số thứ quyên góp đấy!

If you can't do as you would
    You must do as you can
    A tree is known by its fruit
    Time and tide wait for no man

Quân Nhân Danh Dự Avatar của frankie

Tiếc quá , có mấy cuốn truyện tranh sau 18t mới đọc đc, ko quyên góp đc rồi

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Quên, mọi người ơi, đã là quyên góp thì các bạn có thể ủng hộ đồ dùng mới hoặc đã qua sử dụng. Tất cả các dụng cụ học tập, quần áo, sách vở các bạn đã ko còn dùng tới nhưng lại rất hữu ích cho các em. Các sách, báo, tạp chí cũng có thể được coi là đồ quyên góp ủng hộ rất hữu ích vì làng trẻ có thư viện sách báo cho các em

HUT's Engineer

Quần áo nửa cũ nửa mới, đồ chơi, đồ dùng học tập...
    CN sang phân loại & đóng gói...
    Em! CIL
    Quá tuổi ký mấy cái chữ nhố nhăng kia rôi...

svBK's Newbie Avatar của tigon232_84

Quyên góp đồ dùng, quần áo, sách vở cho trẻ em làng SOS Hải Phòng đây là ý rất hay! Em ủng hộ việc làm này để giúp các em nhỏ. Em cũng có một vài đồ dùng để quyên góp.
    Chìa khóa của hạnh phúc là mơ ước
    Chìa khóa của sự thành công là biến mơ ước thành hiện thực!

Everything is nothing !?! Avatar của rukawa

Dạ em có ít quần áo cũ của 2 anh em nhà em, chắc cũng useful, nên sẽ mang nộp cho bác Cáo ạ. Còn sách vở thì chắc hổng có vì dạo này ít học lắm

svBK's Member

HIk, nhà chẳng có gì, có mỗi tiền quyên góp thôi. Sách vở, quần áo thì chẳng có mà quyên góp!

Úi giời ơi Avatar của mahout

Alô. Tớ sẽ soạn đồ rồi quẳng sang nhà mụ Jup nhé. Sorry không tới làm cùng mọi người được.

Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề