User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Em xin ý kiến các anh chị ạ

svBK's Newbie

Mặc định Em xin ý kiến các anh chị ạ

Anh chị cho em hỏi là giờ học C# và JAVA cái nào hơn? em sắp ra trường mà mông lung quá :'(
    ---> tiện thể có cái trung tâm lập trình nào chất lượng tốt em xin cái review, h nhiều nơi mà cũng ảo diệu quá
    Em cảm ơn ạ

svBK's Newbie

Mặc định Re: Em xin ý kiến các anh chị ạ

Học Java đi bạn, mình thấy học java giờ nhu cầu khá cao
    Phát triển theo lập trình di động cũng là ngành đang hót ngay cả bây h và tương lai
    -- trung tâm có thể review cho bạn là công ty iMicroSoft . mình đã chuột bạch và h đang đi làm về android rồi, Nếu có rì cần hỏi thêm hay tư vấn bạn cứ PM nick mình
    Mình sẵn sàng
    chúc bạn thành công

svBK's Newbie

thu nhập của một bạn hoàn thành java base và c# tầm 5-7 củ
    ---> ngang nhau
    C#--> ASP.Net or C# pro
    Java core--> lập trình di động or lập trình web. Cái nào cũng cần chăm chỉ và tư duy logic--> bạn cần cố gắng nếu muốn lương tăng theo cấp số
    Trung tâm học thì như bạn lộc ở trên mình cũng đề xuất imicrosoft vì 3 lý do: lộ trình học sát, có học thử và dạy theo dự án
    -----Biết được điều này vì mình vừa tìm lớp cho mấy thằng bạn thì lộ trình học ở đó đưa ra là cụ thể và nhiều kiến thức nhất ---và nó đang tham gia học buổi thứ 5 sau 3 buổi thử rồi- anywhere bạn cứ tìm hiểu cụ thể xem

svBK's Newbie

anh học xong khóa java xong tự học android ạ

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi anhnt0001 Xem bài viết
    thu nhập của một bạn hoàn thành java base và c# tầm 5-7 củ
    ---> ngang nhau
    C#--> ASP.Net or C# pro
    Java core--> lập trình di động or lập trình web. Cái nào cũng cần chăm chỉ và tư duy logic--> bạn cần cố gắng nếu muốn lương tăng theo cấp số
    Trung tâm học thì như bạn lộc ở trên mình cũng đề xuất imicrosoft vì 3 lý do: lộ trình học sát, có học thử và dạy theo dự án
    -----Biết được điều này vì mình vừa tìm lớp cho mấy thằng bạn thì lộ trình học ở đó đưa ra là cụ thể và nhiều kiến thức nhất ---và nó đang tham gia học buổi thứ 5 sau 3 buổi thử rồi- anywhere bạn cứ tìm hiểu cụ thể xem
    ---> em vừa alo đến trung tâm họ cũng khuyên nên học java hơn vì tương lai cũng khá rộng im thinking....

svBK's Newbie

C# lỗi thời hơn nhưng nó mang tính cốt lõi hơn, java có sự hiện đại hơn, tùy theo sở trường cũng như sự nhìn nhận về cơ hội phát triền để quyết định. Nếu sau này làm ăn kinh doanh thì Java, để học và làm mang tính chất nghiên cứu thì C#.
    Mà lần sau hỏi thì bạn nên nói nội dung lên tiêu đề, đừng lấy cái tiêu đề chung chung thế.
    Kế Toán Thiên Ưng chuyên đào tạo kế toán thực tế.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề