User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: cần tài liệu về thị trường chứng khoán

HUT's Student Avatar của Tom

Mặc định cần tài liệu về thị trường chứng khoán

Minh đang tìm hiểu thị trường chứng khoán mà không có tài liệu bạn nào có cho mình với (Tiếng việt + tiếng anh đều được).
    Cảm ơn!

svBK's Newbie Avatar của Graffiti

Cho này :biggrin:

http://www.svbkol.org/forum/showthread.php?t=9993

Hỏi thăm luôn bác pluto ý, cao thủ đấy
    Tôi thích tìm hạnh phúc trong sự bình yên và giản đơn.
    Tôi thích những khoảnh khắc mơ hồ, mông lung để tận hưởng vẻ đẹp của cuộc sống.
    Cuộc sống muôn màu muôn sắc, chưa đựng vô vàn những vẻ đẹp, mà trong đó có những nét đẹp tưởng chừng như không bao giờ tồn tại...
    .

svBK's Newbie Avatar của RuoiTrau

www.vietstock.com.vn --> Bác thử vào trang này xem .
    "Then I'am
    A happy fly
    If i live
    Or if i die !"

HUT's Engineer Avatar của walktheweb

Cứ qua http://www.diendanchungkhoan.com do bác Pluto làm admin bên đó.

Bác ấy cũng có pluto là nick ở bên này. Ấn tượng lắm đấy. Tiếng Anh thì cực kỳ giỏi, 650 điểm Tốp Mỡ (TOEFL) đấy nhé.

Mình mong sao bác ấy cho phép treo cái bằng tốp mỡ 650 để làm thương hiệu quãng cáo nhưng mãi bác ấy vẫn không chịu. Chỉ cân mỗi người đến để nghía 1 cái là được rồi

Nghề nghiệp: Sáng chạy xe ôm, chiều Bán chợ trời, tối bơm vá xe các loại xe 2 bánh. Nuôi Lợn Gia Công
    Nghề tay trái: Chuyên viên đào mỏ các em gái nhà giàu . Ghi số đề
    Địa chỉ : 427 Chợ Trời Huỳnh Thúc Kháng, TPHCM, Vietnam
    "Spam đủ 1000 bài thì biến mất"

HUT's Student Avatar của Ageha

Quote Nguyên văn bởi walktheweb
    Cứ qua http://www.diendanchungkhoan.com do bác Pluto làm admin bên đó.

Bác ấy cũng có pluto là nick ở bên này. Ấn tượng lắm đấy. Tiếng Anh thì cực kỳ giỏi, 650 điểm Tốp Mỡ (TOEFL) đấy nhé.

Mình mong sao bác ấy cho phép treo cái bằng tốp mỡ 650 để làm thương hiệu quãng cáo nhưng mãi bác ấy vẫn không chịu. Chỉ cân mỗi người đến để nghía 1 cái là được rồi

Thậm chí bây h các giảng viên trẻ cũng đã biết đến Pluto. Thương hiệu này bắt đầu có tiếng vang... Chao ui, hâm mộ quá.
    Anh WTW đừng thấy người sang bắt quàng làm họ nhé. Đã bảo chúng ta là tầng lớp lao động chân tay mà. Hí hí

Một sớm mai kia chợt thấy hư vô trong đời...

HUT's Engineer Avatar của walktheweb

Quote Nguyên văn bởi Ageha
    Thậm chí bây h các giảng viên trẻ cũng đã biết đến Pluto. Thương hiệu này bắt đầu có tiếng vang... Chao ui, hâm mộ quá.
    Anh WTW đừng thấy người sang bắt quàng làm họ nhé. Đã bảo chúng ta là tầng lớp lao động chân tay mà. Hí hí

Vậy thì bé Ageha nhớ PM và hẹn anh Pluto ra uống sinh tố Mít nhé. Anh ấy giàu có và rộng rãi lắm. Sau đó thì gạ đi ăn nhà hàng, Pluto nhiều tiền lắm bạc, đẹp giai (trai) , xế láng. Tệ mạt lắm pluto đi chiếc Dream II Nhật Bản. Hôm nào đẹp trời thì Pluto đi xế hộp Camry, BMW 300 series.

Thấy sang giàu , quàng làm họ hàng là nghề của mình đấy em Ageha ơi. Không quàng bác pluto vào là một tổn thất lớn về kinh tế và doanh nghiệp đấy. Theo bác ấy là bảo đảm no bụng, được ăn phở Nam Định, cơm Bà Hiền ở gần trường BK , ăn nhà hàng đều đều, miễn phí đấy nhé. . Bác ấy trả tiền cho hết. Đã chưa.

Nhớ gọi và hẹn bác ấy ra nhé Ageha. Bác ấy vẩn thuộc về hàng lính phòng không, đang cô đơn không người yêu đấy.

HUT's Student Avatar của Ageha

Quote Nguyên văn bởi walktheweb
    Vậy thì bé Ageha nhớ PM và hẹn anh Pluto ra uống sinh tố Mít nhé. Anh ấy giàu có và rộng rãi lắm. Sau đó thì gạ đi ăn nhà hàng, Pluto nhiều tiền lắm bạc, đẹp giai (trai) , xế láng. Tệ mạt lắm pluto đi chiếc Dream II Nhật Bản. Hôm nào đẹp trời thì Pluto đi xế hộp Camry, BMW 300 series.

Thấy sang giàu , quàng làm họ hàng là nghề của mình đấy em Ageha ơi. Không quàng bác pluto vào là một tổn thất lớn về kinh tế và doanh nghiệp đấy. Theo bác ấy là bảo đảm no bụng, được ăn phở Nam Định, cơm Bà Hiền ở gần trường BK , ăn nhà hàng đều đều, miễn phí đấy nhé. . Bác ấy trả tiền cho hết. Đã chưa.

Nhớ gọi và hẹn bác ấy ra nhé Ageha. Bác ấy vẩn thuộc về hàng lính phòng không, đang cô đơn không người yêu đấy.
    Chậc. Anh WTW này hay chửa, nói như đúng rồi. Liệu anh biết gì về Pluto nhỉ?
    Hâm mộ là 1 chuyện, có bắt quàng không lại là chuyện khác. Tiếc quá, em lại không thích mấy anh giàu sớm. Mà có thích thì cũng... chả đến lượt em. kaka

svBK's AntiFan

thank nhieu pro, ma co cuon nao danh cho nguoi moi tim hieu ko zay :p :p

svBK's Member Avatar của vnexperts

Em thấy các bác vào trang này cũng được http://bsc.com.vn, trên này tài liệu cũng khá đủ + trò chơi chứng khoán ảo sẽ giúp bạn tập chơi mà ko mất tiền
    VnExperts
    Add: P.402A- Tòa nhà 347 Đội Cấn Ba Đình Hà Nội
    web: http://www.vnexperts.net

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề