User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 32

Chủ đề: K49 Giáo Trình gì đây hi hi hi?????

HUT's Student

music K49 Giáo Trình gì đây hi hi hi?????

Các anh khóa trên xin giúp đỡ em phát. Kì sau bọn em phải học Lý Thuyết Mạch, Cấu kiện ĐT, Trường Điện Tử,... hic hic. Tại mỗi cô mỗi thầy một phách nên em cũng chả biết chọn giáo trình nào cho mỗi môn học nữa? Xin các anh và các bạn cho ý kiến về tên giáo trình của từng thày cô hay dùng để làm giáo trình giảng dạy trong năm học cho bọn em tham khảo? Thank you everybody ><

Quân Nhân Danh Dự Avatar của Luca Toni

LT mạch : học vở của cô Túy + làm bài tập nhiều ! tất cả các dạng của cô dạy ở lớp ! giáo trình thì mua quyển LT mạch của cô Hồ Anh Túy và thầy PHương Xuân Nhàn ! Cô Túy dạy nhanh nên cố mà theo !Thi lần 1 môn này 2/3 lớp trượt !Học lại để thi lần 3 kỳ vừa rồi K48 hơn 100 người đấy
    Trường Điện từ đọc sách :
    LT Trường và Sóng ĐT , KT Anten (Phan Anh), KT siêu cao tần (thầy Phạm Minh Việt). Có 2 thầy dạy môn này là thầy Khuyến và thầy Thạch ! Môn này K48 thi trắc nghiệm , K49 chắc cũng thế ! Chăm chỉ làm bt + lên bảng trong năm để được cộng điểm ( cái này quan trọng lúc thi lần 1 lắm )
    Cấu kiện điện tử , bọn anh học thầy Nguyễn Viết Nguyên ! môn này ko khó nhưng dài và phải học lý thuyết ! Đọc sách của thầy Nguyên nếu học thầy , ko thì có sách KT điện tử của thầy Đỗ Xuân Thụ thì phải

HUT's Student

Thế quyển Lý Thuyết Mạch có 2 quyển tập 1 và tập 2 mình học hết phải hông? À còn điều nữa nếu học cô Thảo thì phải dùng giáo trình gì?

uh học hết cả 2 quyển ! học cô Thảo thì cũng dùng 2 quyển đấy thôi
    ( tài liệu chuẩn rồi ) !

HUT's Student

Sao Trường Điện Tử lại học thành quyển Lý Thuyết Trường là sao em không hiểu? Mong các bác giải thích cho em với.

HUT's Student Avatar của tho_non

không phải đâu bác thuti a.Anh em minh học quyển lý thuyết trường điện TỪ và truyền sóng chứ không phải quyển trường diện TỬ.

Làm gì có Trường "Điện tử" hả em !!

HUT's Student

Ơ trên thời khóa biểu ghi thế mà! Chứ tớ đã học môn này đâu mà biết nó là môn gì? Phải mua sách gì hic hic. Mà học kì này có 25 trình mới lo chứ. Chắc đề thi học kì khoai lòi tĩ ra đây hic hic. Lo quá. Nhưng cứ chơi đã. Cũng đọc hết quyển 1 lý thuyết mạch roài. Không hiểu môn này có phải đi thí nghiệm không nhỉ? Vì năm sau 50 năm trường mình bận lắm mà nhất là khoa ĐT của bọn mình nữa hi hi hi. Mà hình như thi học kì xong bọn mình còn phải đi thực tập thực teo gì trên nhà T nữa ấy hi hi hi

có thí nghiệm một buổi ( ngồi chơi tý ở C9 - tầng 4)
    Thực tập thì sang kỳ 2 mới có !Cả môn CK điện tử cũng phải thí nghiệm ( khó hơn 1 tý) .

HUT's Student Avatar của 1m76-78kg

Các chú sang năm thứ 3 thì chuẩn bị tinh thần gần như môn nào cũng có thí nghiệm.Có những môn phải làm cẩn thận,tuy nhiên cũng có môn chỉ đến ngồi hết h về làm báo cáo mang nộp

"Bản chất nông thôn - Tâm hồn cây lúa"

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề