User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 35

Chủ đề: Anh em ta giúp chị em HĐT nào !

HUT's Student Avatar của Xekokai

Mặc định Anh em ta giúp chị em HĐT nào !

Mặc dù đối xử với Trai làng khác bằng đủ chiêu thức từ những khẩu hiệu như cửa hàng bách hoá "Vui lòng khách đến, vừa lòng khách đi" đến những chiến dịch Sale off 150%, Mua một tặng một, Rút thăm trúng thưởng ..vv.. tình hình chị em HĐT BK vẫn không khá khẩm hơn chút nào.
    Không ai hiểu gái làng bằng chính anh em trai làng chúng ta. Vì vậy các Nam tử hán BK hãy hiến kế để giúp chị em đê:

Hội thảo khoa học với tiêu đề:
    "SỰ TỒN ĐỌNG PHÁI YẾU TẠI BK, THỰC TRẠNG VÀ GIẢI PHÁP"

........... ..........KENG !!!.....Hội thảo bắt đầu !
    Nhân danh Cha, Con và các đấng Ala. Mô Phật ! :biggrin:

HUT's Master

Hô hô hô, chị em vào đây xem nhóc xekokai khi bị chị em vùi dập bên topic làm sao tán gái forum gì gì đó liền uất ức quá tìm cách bôi nhọ chị em ta này. Khổ, lại mua vui cho chị em rồi
    To nhóc xekokai: nhóc lo cho nhóc trước đi. Ốc chưa mang nổi mình ốc mà còn đòi mang cọc cho rêu.
    Tủi thân

HUT's Engineer Avatar của Galaxy

Quote Nguyên văn bởi fatcat
    Hô hô hô, chị em vào đây xem nhóc xekokai khi bị chị em vùi dập bên topic làm sao tán gái forum gì gì đó liền uất ức quá tìm cách bôi nhọ chị em ta này. Khổ, lại mua vui cho chị em rồi
    To nhóc xekokai: nhóc lo cho nhóc trước đi. Ốc chưa mang nổi mình ốc mà còn đòi mang cọc cho rêu.
    híc !!!! mỏ nhọn ah` !!! lại giở trò mèo j` đấy ,có biết nói xấu là ko tốt kô?
    chị Mèo ú ơi!!!! xê kô sẽ bị vùi dập thôi

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

Hơ,chẳng hiểu gì cả,cuối cùng topic này là thế nào đây,chú xêkô giải thích xem nào,chú đang thất tình à
    ĐỘI TRỜI ĐẠP ĐẤT TA SỐNG HIÊN NGANG GIỮA ĐỜI

HUT's Student Avatar của Ageha

Bác Xêkokai là chức sắc trong HĐT ah? Hay là pác là một mem quá bức xúc với tình trạngnày. Cứ để chị em tự do một chút đê, yêu đương làm zề, chồng con làm zề, toàn nữ nhi anh hùng cả, để sức mà vũng vẫy chứ.

Một sớm mai kia chợt thấy hư vô trong đời...

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Quote Nguyên văn bởi Xekokai
    Mặc dù đối xử với Trai làng khác bằng đủ chiêu thức từ những khẩu hiệu như cửa hàng bách hoá "Vui lòng khách đến, vừa lòng khách đi" đến những chiến dịch Sale off 150%, Mua một tặng một, Rút thăm trúng thưởng ..vv.. tình hình chị em HĐT BK vẫn không khá khẩm hơn chút nào.
    Không ai hiểu gái làng bằng chính anh em trai làng chúng ta. Vì vậy các Nam tử hán BK hãy hiến kế để giúp chị em đê:

Hội thảo khoa học với tiêu đề:
    "SỰ TỒN ĐỌNG PHÁI YẾU TẠI BK, THỰC TRẠNG VÀ GIẢI PHÁP"

........... ..........KENG !!!.....Hội thảo bắt đầu !

Chú nì nói đao to búa lớn quá! Hít! Làm gì mà các girl BK lại tồn đọng đến mức thía ! Mà cũng phải! Boy BK với quân số và lực lượng hùng hâu, lại công thêm cái mác BK thì thêm phần "hoa lá". Tuy nhiên con gái BK cũng có những net riêng mà các girl trường khác thầm ghen tỵ ! Kô phải girl nào cũng học BK đc đâu, mà nhất là khối A, nhất nữa là học mấy khoa như KHoa Cơ Khí ! Thành thử chị em có những tài lẻ mà cực kỳ đặc bịt! Chắc là chưa đến lúc cho anh em thưởng ngoạn đâu! Anyway! Cần phải phát huy những gì mình đã và đang có <mặt tốt>! Chúc chị em kô giống như đồng chí Xêkokai nói - Sự Tồn Đọng <~~~~ chúi !

Quote Nguyên văn bởi fatcat
    He he ... Ốc một vợ hai con rồi ạ. Chỉ vì nhìn thấy mấy bà bạn cùng K (đtử BK) vẫn đang chống ề mới giật mình đánh thót 1 cái vào Forum giúp các cháu K sau tránh dẫm phải vết xe đổ thôi :biggrin:

Quote Nguyên văn bởi Ageha
    Bác Xêkokai là chức sắc trong HĐT ah? Hay là pác là một mem quá bức xúc với tình trạngnày. Cứ để chị em tự do một chút đê, yêu đương làm zề, chồng con làm zề, toàn nữ nhi anh hùng cả, để sức mà vũng vẫy chứ.
    Đấy !!! Chị em BK chết vì cái anh hùng đấy đấy ! Đến lúc gần 40 cái xuân xanh trôi qua thì lại ... giật hết cả nẩy :biggrin:

HUT's Master

Quote Nguyên văn bởi Xekokai
    He he ... Ốc một vợ hai con rồi ạ. Chỉ vì nhìn thấy mấy bà bạn cùng K (đtử BK) vẫn đang chống ề mới giật mình đánh thót 1 cái vào Forum giúp các cháu K sau tránh dẫm phải vết xe đổ thôi :biggrin:
    THẾ ỐC TẢO HÔN HẢ ỐC.
    CHẮC MẤY CHỊ ẤY TỰ NUÔI ĐỦ THÂN MÌNH. SÁNG ĐI LÀM, TỐI RA QUÁN BAR VÀ LÊN SÀN LẮC. THÊM ÔNG CHỒNG VÀO PHỨC TẠP NÊN CHẢ THÈM THÔI

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

Quote Nguyên văn bởi Ageha
    Hỏi chú khí không phải,chị em mình vẫy vùng đến khi nào mới chán được

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề